• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

natan

Cám ơn bác Mathanh nhìu tuy bác đả dọn nhà wa sym^3 nhưng vẫn nhớ tới a e bên này. Mình sẽ đợi đến khi hoàn chỉnh rùi up lun

thaingocduan

anh thanh ơi up bản mới lên đi .mà cho em hỏi cái .anh dùng 5800 navi rồi thì rốt cuộc cái viền của nó là inox hay là nhựa vậy khó kiếm quá

hatranbeclin

anh thanh ơi up bản mới lên đi .mà cho em hỏi cái .anh dùng 5800 navi rồi thì rốt cuộc cái viền của nó là inox hay là nhựa vậy khó kiếm quá

bản mới bạn Lastnight up rồi đấy!
Navi niền = inox....mà trắng

natan

nó đây này! ^^!

by mathanh...

p/s: làm sao xóa cái thems Soud wave đây! huhu

Mình mới flash thử nhưng sao bàn phím số của mình kô có hình phím gọi như bạn vậy. tuy vẫn gọi được nhưng nhìn phản cảm wa

jackpham

jack và mathanh đã fix xong phím gọi rồi. Còn tìm kiếm với danh bạ nữa sẽ up lên cho các bạn

thanhhaifire

jack và mathanh đã fix xong phím gọi rồi. Còn tìm kiếm với danh bạ nữa sẽ up lên cho các bạn

phím gọi tìm danh bạ full chữ cái như c6 luôn ko anh ?

@thaingocduan : vỏ thì lên nokia care là có , chắc chắn ko ọp ẹp. mình vừa thay 2 tháng đó xài ok ko bị tróc inox

satthumuhn1

bác nào giúp em tim folder của pm nokia editor ko?
em dùng laptop search thấy nó trong ổ C mà mượn PC thằng bạn ko biết tìm nó ở đâu
tìm nó bằng cách nào đâyy??
bác nào giúp em cách tìm nó dễ nhất đi...
thanks nhiệt tình,,,:D

concuarangme

bác nào giúp em tim folder của pm nokia editor ko?
em dùng laptop search thấy nó trong ổ C mà mượn PC thằng bạn ko biết tìm nó ở đâu
tìm nó bằng cách nào đâyy??
bác nào giúp em cách tìm nó dễ nhất đi...
thanks nhiệt tình,,,:D

nằm cùng folder chứa Nokia editor luôn đó bạn, thường folder chứa các file bung ra tên là ROFS.....

satthumuhn

cảm ơn bác nha
có thế mà cũng không biết
trước toàn mở file nokiaeditor.exe trong .rar nên nó toàn tạo folder ẩn vào ổ C
tìm không thấy
hóa ra giải nén ra la dùng ok
ngu quá àh
:D

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 15 minutes:

bản này sử dụng bàn phím số symbian^3 nhưng còn thíu phần tìm số thông minh, nhưng đã fix đọc tên người gọi khi có cuộc gọi tới, và không cần phải khởi đông máy 2 lần

anh mathanh xem lại thế nào chứ
bản 11.1.2011 của anh em có cook hiệu ứng phượng hoàng và menu 4*4 vào
khi JAF khởi động 2 lần như bình thường mà
đâu phải 1lần đâu
giống bạn gì nói kìa...
:D
hix
nhìn bàn phím s^3 không có nút CALL mà ngộ:D
ai không biết dùng 5800 thì buồn cười đây....:D
bác nào có cái theme Nseri 4 và 5 cho em xin file sis đc ko?
thích cái Nseri 4 mà cfw của bác mathanh dạo này loại bỏ hết rồi

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

anh thanh cho hỏi starter_non_critical_1.rsc có tác dụng gì? em bung ra xem thì n97mini và c6 rất khác nhau AnhtamHCM bên symbianvn thì kêu là dùng cái này ram sẽ ổn định. nên định tráo đổi từ n97mini qua c6 cho ram nó ko sục nữa đc ko?

Khoaaaa

Active Member
ko hiểu bản 12 này a thanh và last mod j mà cảm ứng có vẻ nhạy hơn hẳn,trượt củng cứng cáp,đở tuột và trể hơn,ram thì vẩn vậy,mở operamini sis còn 40mb,tối wa sửa sơ lại bản của last,thay toàn bộ file trong vesion ,flash xong die luôn,sợ thật

Khoaaaa

Active Member
chà ở tận gia lai ,ko làm j dc,có ai chán 5800 muốn thanh lý chưa,cho a thanh mượn máy y

dkhoan_0211

bác cho e hỏi cái vụ full menu có mod được cho fw c6 k? nếu được bác cho em xin bản mod nhé. thank bác

hieuyeu1234

cho e hỏi đến bây giờ core V52 dùng ổn đc chưa vậy,thằng em nó flash xong đem ra care sửa luôn =.=" ...em chưa dám thử :D pro nào cho e biết nhé..em tk's
song_phaithatnhantam1991@y!

jackpham

cho e hỏi đến bây giờ core V52 dùng ổn đc chưa vậy,thằng em nó flash xong đem ra care sửa luôn =.=" ...em chưa dám thử :D pro nào cho e biết nhé..em tk's
song_phaithatnhantam1991@y!

Jack vẫn đang xài v52 rất ổn.

Status
Không mở trả lời sau này.