• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW n97mini cook cho 5800

Status
Không mở trả lời sau này.

vancopvt

mình cũng không lên màn hình. Cứ bị trắng màn hình rối reset. Ban v52 15/1 ấy. Bạn cũng bị vậy à.

bomdaica150693

mình cũng bị vậy, foder đã xóa sạch rùi, chắc để pác thanh test lại thử:D co khi up nhầm link sao:D

concuarangme

bung rofs2 ra là thấy hiệu ứng j liền mà, bản này effects sao bay và phượng hoàng, không bít bàn fim sym3 ok chưa, đang sạc pin chưa jaf được ;;)

satthumuhn

ui
em đen quá
đến đêm rồi mất mạng
dowload đc hơn 90% thì mất mạng
vì máu quá
hi sinh cái sim vina còn mấy chục ngìn kết nối với pc đây
may mà dowload khá phết
đc 150kb/s
ko biết bản update này ngon ko đây
hí hửng quá trời các bác ơi
:D

vancopvt

KHUYẾN CÁO CÁC ANH EM CHƯA NÊN JAF BẢN 15.1 DÀN CHO V52 VỘI NHÉ. BẢN NÀY ĐANG BỊ LỖI, MÌNH VÀ MỘT SỐ BẠN ĐÃ JAF VÀ KHÔNG LÊN ĐƯỢC MÁY LUÔN.

vutuan472

KHUYẾN CÁO CÁC ANH EM CHƯA NÊN JAF BẢN 15.1 DÀN CHO V52 VỘI NHÉ. BẢN NÀY ĐANG BỊ LỖI, MÌNH VÀ MỘT SỐ BẠN ĐÃ JAF VÀ KHÔNG LÊN ĐƯỢC MÁY LUÔN.

bác nỳ nói quá rùi,thay cái core là lên bình thường,à mà các bạn chưa nên tải,bản đó anh thanh up nhằm,chắc ảnh sẽ up lại sao

vancopvt

Nói qúa gì chứ. Mình cảnh báo cho các bạn sắp jaf mà. Nếu ko lại mất công jaf lại. Mình cũng gọi cho a mathanh rồi. Anh ấy sẽ sớm up lại thôi. Còn thích thì thay core v52 bản khác về jaf. Ok.

vutuan472

thôi bác đừng giận,ko nói quá được chưa,hj thì hồi chiều mình test cho anh thanh chứ đâu,ảnh lo dọn kêu đợi rồi mất tâm lun

ohannguyent

download bản v51 về, bung ra, lấy rofs2 rename nó lại và jaf chung với bộ core v52. Vì mathanh ko có máy nữa nên ko thể test lại cho ae đc.

satthumuhn1

download bản v51 về, bung ra, lấy rofs2 rename nó lại và jaf chung với bộ core v52. Vì mathanh ko có máy nữa nên ko thể test lại cho ae đc.

thông báo với các bác
bản v51 bác mathanh vừa up đóng gói nhầm hay sao ấy
có 2 icon video&tv
2icon hình ảnh

hiệu ứng phượng hoàng rất ok
anh mathanh xem fix lại 2 icon trùng tính năng đi
còn lại rất ok
ko cần thiết khóa nhanh bàn phím đâu bác ui

Chỉnh sửa cuối:

LastKnight

anh Thanh đã nói là up lộn mà,sao mấy bạn Flash chi nữa vậy?kô chịu đọc kỹ gì hết....Báo cho các bác tin buồn là kô có bàn phím thông minh đâu nhé :D

vancopvt

Ax. A ấy có thông báo ah. Sao mình ko biết nhỉ? Kể ra ko có bàn phím thông minh cũng hơi tiếc thật. Hi vọng hiệu ứng và pin ngon hơn bản 1/1 là tuyệt rồi.

satthumuhn1

Pin rất trâu thì phải
bật hiệu ứng để sóng 3G từ 12h đêm qua đến bây giờ vẫn còn nguyên 5 vạch pin
chắc trâu bò lắm đấy...

Status
Không mở trả lời sau này.