• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW NOKIA 5233 V50

anh_boy_tth

mà sao bản cook trên kia bro k fix cái lỗi k xoay ngang qwerty đi. còn tiếng việt thì k có cũng chả sao. chủ yếu ngta xài tiếng anh mà. e kết bản cook này lém!

Luu_Tan_Vu

mà sao bản cook trên kia bro k fix cái lỗi k xoay ngang qwerty đi. còn tiếng việt thì k có cũng chả sao. chủ yếu ngta xài tiếng anh mà. e kết bản cook này lém!

bạn bật cảm biến là nó xoay mà, mà bản này có tiếng việt rồi mà bạn

anh_boy_tth

Dc rui. hihi. mới flash xong thì chưa cảm biến dc. phải vào cài đặt lại bộ cảm biến thì mới ok.

huutran77

vurain84 add thêm nhiều hs (nhất là samsung flash hs ấy),đang mong chờ bản ofw nhiều hs mà chưa ai làm dc hoàn chỉnh cả.mình ủng hộ vip hết mình luôn.hihi

anh_boy_tth

FW 5233 V50​

SAU 1 THỜI GIAN DÀI SỬ DỤNG N97 MINI VÀ C6 MÌNH QUYẾT ĐỊNH COOK 1 BẢN HOÀN CHỈNH V50 ĐỂ XÀI KHI CẦN ĐỔI GIÓ.​

THÔNG TIN
DỰA TRÊN 5233v50.​
MOD
  • N8 ICON.
  • NHẠC CHỈ ĐỌC Ở E/MUSIC/
  • HACKED 100%.
  • CPU MOD.
  • NEW KINETIC.
  • ADD CONVERSATION.
  • MOD MỞ RỘNG MENU.
  • MENU MOEDED.
  • ÚNG DỤNG MEMCHECK, FILEBROWSER.
LINK DOWN​
FW 5233V50

Là cái này đây ak????

anh_boy_tth

trời. bản này xài bữa giờ mà bây giờ mới biết là OFW. hic. mình đúng là cù lần thiệt! dù sao cũng Thanks!!!!!