• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW NOKIA 5233 V50

barracuda

bác vurain cho thêm cái hình về trình duyệt ảnh nhỉ :-? khi vuốt có bị lag như bản cũ k ,ko biết bản này có mod ko cho gallery quét 1 số thư mục k nhỉ :-??

Luu_Tan_Vu

bác vurain cho thêm cái hình về trình duyệt ảnh nhỉ :-? khi vuốt có bị lag như bản cũ k ,ko biết bản này có mod ko cho gallery quét 1 số thư mục k nhỉ :-??

vẫn như bản cũ nhưng chất lượng cao hơn c6 hay n97

atrau

Mình hỏi chút, cái phần mềm chat trên kia có phải conversation không vậy. Mình thấy C3-01 có chức năng đồng bộ khá hay, được chọn khi mở tin nhắn theo mặc định hoặc hội thoại. Còn s60v5 với các bản CFW đều có conversation nhưng phải mở nó mới load.

Luu_Tan_Vu

Mình hỏi chút, cái phần mềm chat trên kia có phải conversation không vậy. Mình thấy C3-01 có chức năng đồng bộ khá hay, được chọn khi mở tin nhắn theo mặc định hoặc hội thoại. Còn s60v5 với các bản CFW đều có conversation nhưng phải mở nó mới load.

k phải cái đó để chat yahoo ovi thôi

zerolove77

eo`!! v50 nokia 5233 đây ư? như thế này thì khỏi pai cook. xài thế này củng vui rôi ;))

anhphu18

ram trung bình là bao nhiêu vậy pro
chủ thớt ẩn bớt mấy cái hình đê, mỗi lần qua trang phải kéo mỏi tay quá