• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW NOKIA 5233 V50

Luu_Tan_Vu

ko cho center text và matrixmenu vào fw gốc được đâu

ai nói vậy bạn thữ chưa centertextmình k chắc. Mod mở rộng menu mình đã cho vào thành công ở bản đầu tiên nhưng bản đó mình xài mà k post lên.

wimax16vnn

NGHIÊN CỨU ĐI NGHIÊN CỨU ĐI, VỤ PORT FW C6V40 WA CÁC DÒNG S60V5 KHÁC
TÔI NGHĨ LÀ KO KHÓ, CŨNG WANH MẤY CÔNG CỤ MÀ TA ĐÃ CÓ THÔI
1 TÊN LẠ HOẮC BÊN DM CŨNG PORT DC C6V40 CHO N97MN KÌA
CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA MỌI NGƯỜI, ĐẶC BIỆT CÁC BRO ĐÃ AM HIỂU NHÌU VỀ CFW TRONG VỤ NÀY
RỒI TA SẼ THÀNH CÔNG THÔI, LÚC ĐÓ NOKIA RA FW MỚI LÀ TA SẼ CÓ BẢN PORT NGAY

socloc20

ai biết topic nào tổng hợp lại các HS cho ƠFW ko, tìm mấy cái HS có icon mặc định mà chẳng thấy, toàn icon onima

socloc20

hồi trước nhét 2 mod này vào bản blaze cuối cùng flash xong vào thằng menu, bấm nút đó ra HS chỉ thấy 1 màu đen :((, cái centertext cho vào ko có tác dụng

Luu_Tan_Vu

hồi trước nhét 2 mod này vào bản blaze cuối cùng flash xong vào thằng menu, bấm nút đó ra HS chỉ thấy 1 màu đen :((, cái centertext cho vào ko có tác dụng

binh up centertext cho riêng rm 625 rồi

Luu_Tan_Vu

NGHIÊN CỨU ĐI NGHIÊN CỨU ĐI, VỤ PORT FW C6V40 WA CÁC DÒNG S60V5 KHÁC
TÔI NGHĨ LÀ KO KHÓ, CŨNG WANH MẤY CÔNG CỤ MÀ TA ĐÃ CÓ THÔI
1 TÊN LẠ HOẮC BÊN DM CŨNG PORT DC C6V40 CHO N97MN KÌA
CẦN SỰ GIÚP ĐỠ CỦA MỌI NGƯỜI, ĐẶC BIỆT CÁC BRO ĐÃ AM HIỂU NHÌU VỀ CFW TRONG VỤ NÀY
RỒI TA SẼ THÀNH CÔNG THÔI, LÚC ĐÓ NOKIA RA FW MỚI LÀ TA SẼ CÓ BẢN PORT NGAY

port thì được nhưng bị lỗi k gọi điện đưộc

thainguu

ui FW này đã hack chưa bác? có thể hack bằng Hello OX ko? em cũng hơi chán chán CFW C6 - N97 rồi, xài một thời gian hay lỗi :D

Ui trình duyệt mới tuyệt vời quá, port từ Symbian Anna đây mà!!!!