• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

FW NOKIA 5233 V50

socloc20

mình cũng đang định lên,nghe bác nói thế thì hơi chần chừ

cứ từ từ, gì mà nôn thế, phải chi mấy cái HS nó đổi icon theo theme thì cũng thích xài, đằng này Theme icon này HS icon kia nhìn ngố lắm

thainguu

em vừa mới lên v50 nhưng giờ có ý đồ chuyển sang C6 CFW lại ^^ vì ko quen dùng FW gốc, mặc dù ko lỗi nhưng hợi chậm, vẫn mượt mà nhưng ko mượt bằng CFW đã tinh chỉnh tối đa.

Thôi chắc qua N97 của bác vurain ^^

socloc20

em vừa mới lên v50 nhưng giờ có ý đồ chuyển sang C6 CFW lại ^^ vì ko quen dùng FW gốc, mặc dù ko lỗi nhưng hợi chậm, vẫn mượt mà nhưng ko mượt bằng CFW đã tinh chỉnh tối đa.

Thôi chắc qua N97 của bác vurain ^^
dám về ko, từ 50 mà về 40 hơi bị dễ ngủm đấy, thà từ 40.6.003 về 40.0.003 thì còn dám flash lại :)

shido_katori

Active Member
5230 tiếng anh mà, cứ từ từ khoai nó mới nhừ
khoai sắn gì, ae xài rm-588 ít quá ! có duythanh là cook tốt mà qua đầu quân os khác rồi nên khó kiếm custom rom tốt cho 5230, thấy mấy bản của 5233 mà thích

wimax16vnn

khoai sắn gì, ae xài rm-588 ít quá ! có duythanh là cook tốt mà qua đầu quân os khác rồi nên khó kiếm custom rom tốt cho 5230, thấy mấy bản của 5233 mà thích

bro cook 5230 h chỉ còn ta :))
thik thì dùng thử ANNA7 của tôi xem
đang xài ANNA88 chưa share thôi ;;) ;;)