• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cho HTC HD Mini

có bác nào chỉ giúp em cách cài phần mềm fpsece giả lập game psx trên hd mini này được không? e đã làm theo hướng dẫn ở bài giả lập game nhưng không được,chạy được game nhưng lại không hiện nút để chơi.có bác nào bít chỉ e với nha.thanks
Rất có thể không tương thích với chuẩn màn hình HVGA của HD Mini vì cái này hỗ trợ rất tốt cho chuẩn màn hình VGA....:(

trungkhiem86

vậy có pm nào giả lập mà hỗ trợ hvga không bác.vào chơi hay quá mà lại không hiện nút điều khiển.

mrthang8487

Đã lâu rồi không biết có các game mới cho máy này chưa? Bác nào có up lên cho anh em xin.Chứ dòng này ít game chán quá .Hjc !

hanluongdp

Hay quá! Xin mấy bác cứ phát huy nhé! Có bác nào có game chơi golf trên HD Mini không nhỉ?

hieuclass

lâu lâu thấy có game mới hay ứng dụng mới mừng hết biết. nhìn số lượng ứng dụng của Androy, hayios mà phát them :(

trungkhiem86

muốn nhìu game thì chỉ có chuyển qua iphone hay androi.tại hd mini này màn hình hvga nên quá ít game hỗ trợ.

hieuclass

HD mini chuyển từ WM sang Androi được thì mình chuyển liền :D
không biết có không ha

hutrocdautroc

ai biết cái trò đánh đàn piano có hoạt động trên con này ko ai có test thử xem chơi dc ko?. Ở ngoài google ko cài dc

hoanghehe

Tom Clancy's Splinter Cell Conviction v2.5.0

Splinter Cell Conviction v2.5.0

là game cho WVGA nhưng chạy tốt trên HDmini. Đã test !