• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game cho HTC HD Mini

hanluongdp

Mình hổng tải được bạn ui! Bạn có thể úp file này lên Mediafire không he? Thank bạn nhiều!

Down về file .rar sao không giải nén được?

Last edited by a moderator:

hanluongdp

đã up lên mediafire .bạn thử tải lại rồi giải nén nhé có thể do quá trình tải bị lỗi đó bạn ạ.

Cảm ơn bồ nhé! Mình làm được rùi. Game này để cho vợ và em gái mình chơi thui! \-/

hpvn911

Không hiểu sao mình cài NFSS vào load được chạy lên OK nhưng mình không thể bẻ lái bằng sensor được nhỉ. Lắc kiểu nào cũng không có thấy cái tay lái nhúc nhích. Bro nào biết thì chia sẽ kinh nghiệm cho mình với nhé. Thanks các bro

hanluongdp

Không hiểu sao mình cài NFSS vào load được chạy lên OK nhưng mình không thể bẻ lái bằng sensor được nhỉ. Lắc kiểu nào cũng không có thấy cái tay lái nhúc nhích. Bro nào biết thì chia sẽ kinh nghiệm cho mình với nhé. Thanks các bro

Chắc bạn đang cài Resco Photo Manager đúng hông? Cái này nó kỵ mấy game sensor đó! Gỡ nó ra là "lắc" vô tư.

badman_87

Member
SB V1.7.0 FULL

game này các bạn chỉ cần di chuyển các vòng bi để ăn điểm nhé :D
chúc vui.

http://www.mediafire.com/?e0550pavdj1iosf

hanluongdp

Sao cài vô mà nó báo: "Device owner name isn't set. Set owner name and restart the application. Use devise manual to known how to set owner name." là sao nhỉ? Chỉ cho mình để chơi đi!

badman_87

Member
bạn thử xóa đi cài lại xem sao.mình vẫn cài và chơi bình thường mà.

Sao cài vô mà nó báo: "Device owner name isn't set. Set owner name and restart the application. Use devise manual to known how to set owner name." là sao nhỉ? Chỉ cho mình để chơi đi!
Bạn hãy set Owner trước khi chơi thì mới được nhé...

hutrocdautroc

Sau nhiều ngày chờ đợi cuối cùng cũng có mấy game hay hay để chơi :D
Đầu tiên là game đua xe, chơi phê luôn :
NFS SHIFT
Tiếp theo là game xếp hình nè.giao diện khá đẹp :
Tetris
Còn 2 game sau ko biết chơi,ai có hứng thì tải về ngâm cứu nha:
Monopoly
The sims 3
nguồn anh em tham khảo: http://www.hbn.ir/category/htc-mini
khuyến cáo của XDA :ai có cái resco photo manager thì remove trước khi cài cái game đua xe NFS SHIFT nha.
trò đua ô tô của bạn sao mấy hôm nay mình ko lái được nhỉ, tay lái kiểu như bị liệt ấy ( mới cài lại )