• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi cửa luyện Lever

Status
Không mở trả lời sau này.

JuRay-Duan

Wewewewewewewe

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

ssssssssssssssssssssssssssss

dddddddddddddddddddddddddddddddddd

fffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffffff

ggggggggggggggggggggggggg

Chết thật sao lại SpaM táo tợn thế này :-?? Nói cái gì hay hơn chút bạn ơi X-(

ngocthanhdhgtvt

các anh ơi , sao em post đủ 10 bài rồi nhưng down không được , linh die rồi , huuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu:(

singumcune

game này sao không thể chơi trên NGAME dc thế, nếu ai chơi đc thì chỉ cho minh với nha.

hainew

bác nào hướng dẫn tui chơi cái.tui chơi đến chỗ làng thứ 2 rùi mù ko biết choi tiếp thế nào??

hoanghyd

Mình đang đi tìm thợ rèn ( Refiner) ở Temple of water nhưng sao mãi mà ko làm xong nhiệm vụ đc vì tìm mãi mà ko thấy.
Mình chỉ đi đc đến chỗ Temple of water 1st door mà ko thấy 2nd door đâu cả
Các bạn giúp mình với:(

hainew

Mình đang đi tìm thợ rèn ( Refiner) ở Temple of water nhưng sao mãi mà ko làm xong nhiệm vụ đc vì tìm mãi mà ko thấy.
Mình chỉ đi đc đến chỗ Temple of water 1st door mà ko thấy 2nd door đâu cả
Các bạn giúp mình với:(
đến temple chỗ thì bạn phải mở hết cai thùng gỗ rùi đến chỗ cái cột ở giữa thì ấn phím số 5 để đưa đồ vừa mở được vô đấy thì sẽ tạo ra đươc những cái cầu cho mình đi qua.rùi tiếp tục như thế.

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.