• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Đi cửa luyện Lever

Status
Không mở trả lời sau này.

MrSiRo02

Cho mình hỏi cái silive kiếm ở đâu vậy.Mình Hôk biết đi qua cầu và đang ép cái Powerstone.Hix.Nó đòi hỏi:powerstone = silver + platinum + wine.Vậy ai chỉ giúp mình.Bây h mình Lv 41 rồi.vân hôk qua đc cái cầu.Chán quá.Đi vào ngôi nhà tìm đến 2ug cái gì đó thì nó hôk cho vào.Vậy ái cho mình biết tên Q chình cần làm để đổi nhân vật hôk.Huhu chơi đi chơi lại hơn 1 tuần rồi.Thank nhá

duckuti

Ai biết cách ép đồ chi tui cái

Chơi mãi mà ko ép dc đò nào cả ai chỉ tôi cách ép đò với
Thank!

hoangkimma

game mẻn hok hay lắm.hỉnh hơi nhơ?so với game dunggeon and hero thỉ cỏn chán hơn

scuderia

mình đang úynh con boss ở Temple of Earth
Ai giup mình với
Mình hok bít úynh thế nào!!

youngknow

Nouvo ơi ! Còn game nào đánh up lv như game này hẻm ? post mình với.... tiếng anh ha đừng là tiếg tàu...

kidrocker

game này như kiểu bản demo ấy, chơi xong ronin thì hết game, bt tôi thấy người khác chơi đến tận char cuối cùng. Bó tay mấy ông post toàn bản vớ vẩn

kidrocker

mình đang úynh con boss ở Temple of Earth
Ai giup mình với
Mình hok bít úynh thế nào!!

Muốn thịt con boss ấy trước tiên bạn phải chuẩn bị khoảng 200 bình máu để dự phòng. Khi bem nó tuyệt đối ko đc đứng trc mặt nó, nếu ko nó khạc cho 2 phát là game over luôn. Đứng cạnh mặt nó nhớ là bên cạnh nhá, xài rocky đốt lửa, chém tới tấp khi nó thò mặt ra, để ý HP của nv vì tay nó sẽ đập bạn tới tấp. cứ như vậy khoảng 2min là nó die. :))=))

ngocthanhdhgtvt

Sao em cũng không download đc vậy , bác xem lại giúp em với

Mấy cái vụ này đơn giản thôi, bạn đưa chuột tới chỗ có link, click chuột phải chọn save target as... là ok
bây giờ bạn lên làm như vậy xem có down được không thì biết liền

linlinki

game này đánh cũng được đấy, nhưng công tác tìm đường hơi vất vả, vì vất vả nên mới hay, mình đang đánh level 40 rồi, nhưng game này chán nhất ở 1 điểm, đó là phải save game liên tục vì không save liên tục khi die là về 0 hết
anh em nào có đánh game này thì cẩn thận nha=))

linlinki

minh vua hoan thanh game nay o level 45, anh em thong cam nha, may bi loi nen ko viet dc tien gviet co dau

ngocthanhdhgtvt

minh vua hoan thanh game nay o level 45, anh em thong cam nha, may bi loi nen ko viet dc tien gviet co dau

sao không viết được tiếng việt vậy:O online bằng pc mà bạn:O
phải chăm chỉ viết tiếng việt nhé, với lại MOD cho vào thùng rác bây giờX-(

youngknow

Posted via Mobile Device
Ak em còn game rpg nào na ná game này hẻm! Game này đák đi đák lại chán quá!

JuRay-Duan

anh xem lai cai game nay chu em dơ ve rui nhung chang giai nen dc
chan qua

Sao lại kô đc chứ, mình vừa thử song, vẫn tốt chán :-? Đây là game Java bạn chỉ cần giải nén 1 lần rùi cài thôy. Trên PC thì giải nén như bình thường, trên đt thì bỏ cái đuôi .7z đi rùi giai nén.

Status
Không mở trả lời sau này.