• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game dung lượng khủng 19M TibiaMe v1.0 S60v5 SymbianOS9.4 Signed

natan

1. Lớn đầu tiên vai trực tuyến nhiều trò chơi chơi cho điện thoại di động. Hãy đến cùng với hàng trăm cầu thủ kinh nghiệm và cuộc phiêu lưu trong một thế giớ
    i ảo đầy màu sắc! Cùng với bạn bè của bạn, bạn khám phá những vùng đất bí ẩn của Tibia, chiến đấu theo cách của bạn thông qua lũ của các sinh vật ác và giải quyết các câu đố cổ để tìm kho báu Vượt qua muôn vàn. Với mỗi con quái vật bạn đánh bại bạn sẽ lớn lên trong sức mạnh và quyền lực. TibiaME dựa trên trò chơi trực tuyến thành công Tibia nhập vai thu hút hàng ngàn người chơi mỗi ngày.
    [*]Các tính năng:
    [*]*. Tương tác với hàng trăm người chơi đồng thời và trong thời gian thực!
    [*]*. Khám phá một gameworld rất lớn với các thành phố, rừng, núi và hang động đầy hơn 3.000 màn hình.
    [*]*. Fight 35 sinh vật khác nhau, từ lỗi vô hại để quỷ hùng mạnh.
    [*]*. Tìm và sử dụng hơn 100 mặt hàng khác nhau, giống như thanh kiếm, lá chắn hoặc potions phép thuật.
    [*]*. Lưu trò chơi của bạn bất cứ lúc nào và tiếp tục bất cứ khi nào bạn muốn.
    [*]*. Thưởng thức đồ họa tuyệt vời với hơn 4.096 màu sắc.
    [*]
    [/IMG]
  2. link dowload
  3. http://www.mediafire.com/file/xu244lf6quoe13f/tibiame_ng_s60v5_100_signed.sisx

[/CENTER][/CENTER]

Chỉnh sửa cuối:

natan

mod chỉ dùm mem cách edit bài vào giữa với ,không hiểu sao nó cứ nằm ra ngoài lề hoài à.

natan

mình đang test,có lẽ online pác à vì thấy nó bắt mình tạo accoun và pass,nhưng chơi không thấy tốn money ji hết.

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình đang test,có lẽ online pác à vì thấy nó bắt mình tạo accoun và pass,nhưng chơi không thấy tốn money ji hết.

Game này chính xác là game online. Muốn chơi phải có kết nối internet và có tốn tiền hay không còn phải xem xét đã

darkness90vt

kết nối internet mà ko tốn tiền mới lạ, chẳng lẽ lúc nào muốn chơi thì phải đi kiếm chỗ nào có wifi ah

minhtuhd1990

game 19m mà chất lượng đồ họa thế này sao chủ thớt,test lại dùm phát !!!

natan

game 19m mà chất lượng đồ họa thế này sao chủ thớt,test lại dùm phát !!!

hình bên trên là củ s60v3rd còn cài vào s60v5 mượt mà và đẹp hơn nhìu:D
mới sừa xong hình của s60v5 rùi đó

Chỉnh sửa cuối:

mazebum

Google dịch thì cũng sửa câu cú chứ , thà để bản ENG đọc còn dễ hiểu hơn _ _

giahoaphat

SAo e cài vô rồi, vô chơi tới khúc chọn hero, lựa chọn kiếm sĩ, rồi nó cứ báo plese wai.... rồi đứng đó lun là sao? Em xài i8910

natan

SAo e cài vô rồi, vô chơi tới khúc chọn hero, lựa chọn kiếm sĩ, rồi nó cứ báo plese wai.... rồi đứng đó lun là sao? Em xài i8910

mình test trên 5k8 thấy chơi tốt mà

master09

nhìn đã không mún chơi. up mấy cái hình v5 lên coi. nhìn thấy chán.

up lại hình đê bác

wimax16vnn

bro up giùm mình đi vì mìn dở cái khoản chụp hình nền lém:p

Đi post bài mà cái up hình minh họa ko bít àh :| :| :|
Ko bít thì mình chỉ cho nè, download và cài cái Screensnap mà chụp nha
cho u cái pm đó lun khỏi tìm nè ,xóa 7z đi

giahoaphat

Hình vào v5 đẹp lắm. Mỗi tội i8910 của em cứ vô chỗ chọn hẻo là nó "please wait...." cả ngày....

natan

Đi post bài mà cái up hình minh họa ko bít àh :| :| :|
Ko bít thì mình chỉ cho nè, download và cài cái Screensnap mà chụp nha
cho u cái pm đó lun khỏi tìm nè ,xóa 7z đi

chụp xong mún up hình thì phải làm sao mình kô bít up trang nào,vì mình thử up bằng mediafire nhưng kô thấy hiện lên hình?