• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game dung lượng khủng 19M TibiaMe v1.0 S60v5 SymbianOS9.4 Signed

2356

hình bên trên là củ s60v3rd còn cài vào s60v5 mượt mà và đẹp hơn nhìu:D

Cái hình chụp màn hình đó mà bảo của V3 ??? Thế hình chụp như nào mới là của V5??

natan

Cái hình chụp màn hình đó mà bảo của V3 ??? Thế hình chụp như nào mới là của V5??
kô hình trên là mình mới sửa lại theo yêu cầu của các mem đó:-?

Hikira

game này lúc trước chơi trên v3 rùi ^^! cũng hay nhưng về sau chán,chết 1 lần mất vài cấp,mà train lâu lên lv thấy mồ

tothehoang

game này trước min cũng đã chơi trên N70 rùi onl 100% luon nhưng với các bạn là tốn với mìn là chuyện nhỏ vi đã có sim free gprs vs có 3g chạy âm âm luôn( nhưng dù sao có game mới trên em 5800 thì cũng vui thanhk natan nhé test chơi đã)

SuJu

không thấy hỏi kết nối trong setting games cũng không thấy mình sài n97

natan

không thấy hỏi kết nối trong setting games cũng không thấy mình sài n97

bác vào Quản Lý Ứng Dụng xem lai coi.
Nếu không thì bác xem lại kết nối mặc định truy cập internet của bác là gì.
Đổi lại kết nối mặc định là " luôn hỏi kết nối " nha bác.
Chúc bác thành công..

Syb

em vào quản lý ứng dụng thì không chỉnh được kết nối mạng, lúc chơi thì nó dùng GPRS, sợ tốn quá, có cách nào chuyển sang wifi ko các bác???

hahaconbamay

Cái này hay đấy
Là game online các bác à
mình vào gặp mấy thằng nói chuyện với chúng nó mà chúng nó chẳng hiểu gì cả =))
Mà anh em nào ở Việt Nam mình thì lấy tên VN cho dễ nhận ra nhau nhá :D
Trò này không có chức năng thêm bạn nhỉ, nếu có thì hay quá, chẳng kém gì như Võ Lâm hay Thiên Long
Để thỉnh thoảng còn có người giới thiệu nhiệm vụ cho nhau biết hoặc cho nhau đồ thì hay biết mấy

Chỉnh sửa cuối:

natan

Cái này hay đấy
Là game online các bác à
mình vào gặp mấy thằng nói chuyện với chúng nó mà chúng nó chẳng hiểu gì cả =))
Mà anh em nào ở Việt Nam mình thì lấy tên VN cho dễ nhận ra nhau nhá :D
Trò này không có chức năng thêm bạn nhỉ, nếu có thì hay quá, chẳng kém gì như Võ Lâm hay Thiên Long
Để thỉnh thoảng còn có người giới thiệu nhiệm vụ cho nhau biết hoặc cho nhau đồ thì hay biết mấy
hay thì nhớ thank nhe

ngunhi

tiabiame em choi ben word 2 mà hok biet làm sao premium đc

ngunhi

tiền thì có.... khổ cái hok biết cách premium hic hic 1 năm về trước chỉ hack premium thui 50k 120 days sau này hok thấy hạc nửa :(

babyhippi09

ra ngân hàng làm cái thẻ visa rồi vào trang chủ tibiame nạp là dc mà.11euro cho120days.AE pdaviet có ai chơi thi qua world24pm cho mình nick phongvu nhe,dân VN mình ở world24nhiều đông vui lắm