• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Happy Farm 1.30 beta (Nông Trang vui vẻ Online ) s60v3 VI by LQT_SymPViet!

Thangnd31082

Game Happy Farm 1.30 beta
(Nông Trang vui vẻ Online ) s60v3

Việt hóa by LQT_SymPViet!

Khỏi nói nhiều về game này vì đã quá quen
Ai có nhu cầu tìm hiểu thì qua đây để biết thêm chi tiết !

Một số hình ảnh

Điểm mới là so với bản 1.2 là có thêm phần làm nhiệm vụ và một số tính năng khác !

Cách dùng
1. Tải về và cài đặt bản 1.3 beta tại đây ( 2.85MB) : http://www.mediafire.com/file/067hklbsgnbda11/91Farm_v1.30.zip
2. Tải tệp đính kèm, giải nén rồi chép đè File ngôn ngữ Việt hoá vào đường dẫn
!:\Resource\apps\

( ở đây ! là vị trí cài game mà bạn chọn , nếu cài trên thẻ thì ! là E, trên máy thì ! là C)

P/S : Việt hoá 90% để anh em dùng, không hâm mộ thằng này cho lắm nên nhiều chỗ khi vào game nghe hơi chuối , anh em thích thì tự edit lại , có bản Final sẽ xử lý gọn cho anh em !

RSC của bản VI update 22.12.2010 fix lỗi out khi ấn vào biểu tượng mở rộng đất, sửa nội dung việt hoá chuyển trang bạn bè, mình đã đính kèm luôn ở bài #1 này cho tiện tải file

Update 22.12.2010 Anh em nào dùng máy chưa hack có thể tải bản Việt hoá trọn gói tại đây, dung lượng lớn nên mình không up lên 4rums, vui lòng tải tại MF nhé .

Chỉnh sửa cuối:

Quangha2603

Bác không up luôn cái game lên cho anh em với...Mà rsc này dùng được cho bản khác không bác...E mới nên đừng chữi em.Thank

Thangnd31082

Bác không up luôn cái game lên cho anh em với...Mà rsc này dùng được cho bản khác không bác...E mới nên đừng chữi em.Thank

Đã up 2,86 MB nên anh em vui vẻ tải game tại MF nhé !

Anh em nào lười tìm ở bài #1 thì tải tại đây :
http://www.mediafire.com/?067hklbsgnbda11

Link Vietup cho anh em dùng mobile :
http://vietup.com/file-22607-91Farm_v1.30.zip.html
nhưng chắc là không lâu sẽ die nên anh em tải từ mediafire nhé

Bản khác dùng được không bạn thử nhé vì mình không có máy test !

Thangnd31082

Công nhận bác Thắng tài thiệt, xử gọn chỉ trong 1 ngày! =D>

Không có chi , kế thừa chút ít của anh em đi trước thôi !
bác làm bản hoàn hảo đi. Máy e k hách nên k chép đè đc

Hack đi bạn siêu dễ ! Bản này nó Pack kiểu chi chi là patch không ổn ! Cài vô cứ báo lỗi install nên mới khổ sở anh em phải chép đè !

chanchanchan

Hack đi bạn siêu dễ ! Bản này nó Pack kiểu chi chi là patch không ổn ! Cài vô cứ báo lỗi install nên mới khổ sở anh em phải chép đè ![/QUOTE]

Hiz. Háck đc e đã k phải khổ sở sign. Thôi ngậm ngùi 1.20 vậy

z01222282682

Không vào game dc roj. Lick vao game,no load dc 22% rồi thì hiện ra 1bản thông báo toàn tiếng trung,xong nó tự out.

Quangha2603

Tét tốt mà bạn,khi vào game nó hiện lên mấy dòng trung của,mình ok thì lúc sau máy báo gửi tin nhắn tới số điện thoại của binladen sao ấy,rồi từ 22% nó làm cái èo tới 100%.Game chạy tốt.Bản cũ cũng nhai quả RSC này luôn.

Bo0Bo0

Game online của CHina à..
Bro nào có game online nào của vN hay hay cái ko?

vinagem1993

Anh Thắng ơi, anh check lại phần mua thêm đất và xem top các cao thủ, hình như vào là bị out!

z01222282682

Tét tốt mà bạn,khi vào game nó hiện lên mấy dòng trung của,mình ok thì lúc sau máy báo gửi tin nhắn tới số điện thoại của binladen sao ấy,rồi từ 22% nó làm cái èo tới 100%.Game chạy tốt.Bản cũ cũng nhai quả RSC này luôn.

giống bạn thì hay quá,đằng này 22%,gởi tin nhắn,xong out,thế mới tức

Thangnd31082

Anh Thắng ơi, anh check lại phần mua thêm đất và xem top các cao thủ, hình như vào là bị out!

ANh em test và báo luôn lỗi gặp phải tại đây nhé ! Mình xử cho, làm cái bọn china này ghét cái mặt lắm !

giống bạn thì hay quá,đằng này 22%,gởi tin nhắn,xong out,thế mới tức
Chắc bạn dùng v5 chăng ? Mình test trên máy của vợ 5800XM hiện tượng giống như bạn luôn, ngay cả bản gốc cũng thế ! Có điều mình đang cho con 5800 đó chạy FW của N97 chắc có vấn đề chi chi đó rồi !

Xem qua thì thấy lượng Strings ở hai bản v3 và v5 hợp nhau khong biết dịch 1 có đựoc 2 không nữa !>:)

Hục hục mãi mới lên Level 5, chưa đựoc chăn thả gia súc , khi VI thấy có nội dung nhắn tin mất tiền không biết VN mình có phải dùng tới đó không nữa !

chanchanchan

ANh em test và báo luôn lỗi gặp phải tại đây nhé ! Mình xử cho, làm cái bọn china này ghét cái mặt lắm !

Chắc bạn dùng v5 chăng ? Mình test trên máy của vợ 5800XM hiện tượng giống như bạn luôn, ngay cả bản gốc cũng thế ! Có điều mình đang cho con 5800 đó chạy FW của N97 chắc có vấn đề chi chi đó rồi !

Xem qua thì thấy lượng Strings ở hai bản v3 và v5 hợp nhau khong biết dịch 1 có đựoc 2 không nữa !>:)

Hục hục mãi mới lên Level 5, chưa đựoc chăn thả gia súc , khi VI thấy có nội dung nhắn tin mất tiền không biết VN mình có phải dùng tới đó không nữa !

Đk cái tài khoản để nạp tiền kiểu nạp xu thì mới mất hsao ý. Hìng như là 2k2

buithihuan

Game này em fang bản china lên cấp 40, lv1 rồi. Vn mình có 6x rồi. Giờ có bản vh này thì hay wá.

Thangnd31082

Game này em fang bản china lên cấp 40, lv1 rồi. Vn mình có 6x rồi. Giờ có bản vh này thì hay wá.

Cày mãi mới tới cấp 5! Đã khắc phục mấy lỗi tự out phản ánh và trau chuốt lại từ ngữ.
Anh E tải tệp đính kèm về giải nén rồi chép đè nhé.

buithihuan

Cày mãi mới tới cấp 5! Đã khắc phục mấy lỗi tự out phản ánh và trau chuốt lại từ ngữ.

Id bác là gì vậy. Add id em vào nhé. Sj5036536

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 5 minutes:

Đã test 2 bản vh mà chưa thấy lỗi gì hết.

Chỉnh sửa cuối:

vinagem1993

cảm ơn anh! Nhưng em ko hiểu vì sao vào phần mở rộng thêm ô đất thì cứ bị out! Hjx

Thangnd31082

cảm ơn anh! Nhưng em ko hiểu vì sao vào phần mở rộng thêm ô đất thì cứ bị out! Hjx

đó là phần nào ? E nói rõ hơn A fix cho. Cấp 5 có test dc chức năng này ko ? Chức năng mua đất đó !

ID của mình là Sj4565530
Ai có vàng vui lòng cho xin ít nâng cấp chút nào ! Test mấy cái chăn thả gia súc mà lâu lên cấp quá !

Chỉnh sửa cuối: