• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Happy Farm 1.30 beta (Nông Trang vui vẻ Online ) s60v3 VI by LQT_SymPViet!

kiepdollar

Sao mình không add nick mọi người đc . Mọi người thêm bạn vs tui nhé id : Sj87858686 heheh tui cấp 10

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

Thêm bạn hoài không được là sao nhỉ ? Mọi người add nick tui coi nhé . Sj87858686 nick game là : Hot Boy
:D

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Sao mình không add nick mọi người đc . Mọi người thêm bạn vs tui nhé id : Sj87858686 heheh tui cấp 10

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 26 minutes:

Thêm bạn hoài không được là sao nhỉ ? Mọi người add nick tui coi nhé . Sj87858686 nick game là : Hot Boy
:D

Add bình thường mà em ! Đã add rồi đó ! Nick LQT nhé !

echbuondoi

sever bảo trì dự kiến 2 tiếng

bác LQT em biết bác vi sao lên leve nhanh rui nha. Em đa chuẩn bị 2k phân 75 rùi he he

buithihuan

Phân 75 ăn thua gì đâu. Xài cả phân 250 và phân 600 nữa. Mỗi ngày đc mua có 194 bao 1 loại

mafi1988

On mobile.to nghi lv10 tro di nen dung phan 250 giup giam dc 2,5 tieng,1 so cay thoi gian ra hoa hay ket trai lau thi dung phan 600 giup giam 4 tieng.minh gop y vay ko biet dc ko.dag lv 14.hjhj.

buithihuan

Mạng sáng nay lag quá thể vậy nhỉ. Hajz thật. Trồng cay mà 20phút chưa gjeo hạt xong

Mà 3G hẳn hoi. Sóng sánh căng đét. Hjx