• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Happy Farm 1.30 beta (Nông Trang vui vẻ Online ) s60v3 VI by LQT_SymPViet!

vinagem1993

Khi em kích vào cái ô màu đỏ như trong hình để mua thêm ô đất thì bị out :(
(Mặc dù em chưa đủ cấp mua đất :-?)

buithihuan

Mình mua hết đất rồi nên kg thấy lỗi này. Mà hôm nay lag quá. Chẳng đi trộm đc

Thangnd31082

Khi em kích vào cái ô màu đỏ như trong hình để mua thêm ô đất thì bị out :(
(Mặc dù em chưa đủ cấp mua đất :-?)

Hoá ra click vào đó để mua thêm đất hả ? OK để mình xem cho, sẽ có KQ ngay thôi !
Mà đủ cấp mấy thì mua được đất vậy !

Mình mua hết đất rồi nên kg thấy lỗi này. Mà hôm nay lag quá. Chẳng đi trộm đc

Ù mạng lag nhỉ ! Mà mình đi trộm toàn thấy báo thành công nhưng không thấy kết quả tiềng vàng tăng thêm gì cả ! hay là nó có con chó canh nên mình không xử được ?
Cấp cao cho cấp 6 xin chút xiền hay EXP được không ? Rùi mình VI hoàn toàn phần mềm này cho X_X

buithihuan

Hoá ra click vào đó để mua thêm đất hả ? OK để mình xem cho, sẽ có KQ ngay thôi !

Ù mạng lag nhỉ ! Mà mình đi trộm toàn thấy báo thành công nhưng không thấy kết quả tiềng vàng tăng thêm gì cả ! hay là nó có con chó canh nên mình không xử được ?
Cấp cao cho cấp 6 xin chút xiền hay EXP được không ? Rùi mình VI hoàn toàn phần mềm này cho X_X

Hjx. Nhiều pạn wá nên chẳng bít bác là ai nữa. ID EM LÀ SJ5036536 tên trong game là ^venus^ . Bác vô pm vào hòm thư rùi em send cho ít hạt giống cấp cao

chanchanchan

cấp 5 là mua đc

Thangnd31082

Hjx. Nhiều pạn wá nên chẳng bít bác là ai nữa. ID EM LÀ SJ5036536 tên trong game là ^venus^ . Bác vô pm vào hòm thư rùi em send cho ít hạt giống cấp cao

Ok. Tên trong game của mình là L.Q.T, lD là Sj4565530.
Chưa mò được cách add thêm bạn bè.
@ to all : Đã có bản update 3.12 fix lỗi out khi ấn vào b.tg mở rộng đất !

Chỉnh sửa cuối:

chanchanchan

Ok. Tên trong game của mình là L.Q.T, lD là Sj4565530.
Chưa mò được cách add thêm bạn bè.
@ to all : Đã có bản update 3.12 fix lỗi out khi ấn vào b.tg mở rộng đất !

Bác vào phần bạn bè -> thêm bạn -> tìm hiểu thêm rồi nhập SJ.... Vào rồi tìm kiếm là ra

buithihuan

Hix hình như chức năng tặng quà hay gì đó kg gửi đc hạt giống cấp 3x, 4x cho 1x. Ai biết có cách nào khác kg. Mún gửi ít hạt cho bác thangnd mà kg gửi đc.

Thangnd31082

Hix hình như chức năng tặng quà hay gì đó kg gửi đc hạt giống cấp 3x, 4x cho 1x. Ai biết có cách nào khác kg. Mún gửi ít hạt cho bác thangnd mà kg gửi đc.

bạn cứ send đi, mình nghĩ ra 1 cách đó là qua giao dịch. Bạn định tặng hạt loại nào thì rao bán, mình mua rồi bạn gửi lại xiền là OK.

kiepdollar

ID là cái j vậy . Sao em vào có thấy nó bắt đăng nhập j đâu . Hic hic . Em chỉ đổi đc cái tên trong game

Thangnd31082

ID là cái j vậy . Sao em vào có thấy nó bắt đăng nhập j đâu . Hic hic . Em chỉ đổi đc cái tên trong game

Bạn chọn đăng kí nhanh ! Hệ thống sẽ cấp cho bạn một ID ngẫu nhiên dạng Sj XXXXXX
Còn nick thì tuỳ chọn theo bạn !

marioshu

Chơi cái này tốn tiền àh? sao down về, cài đặt xong nó gửi tin đến +861588004681 mất toi 10k T.T