• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game N-gage trên 5320 XpressMUSIC

asimo7777

Giúp mình cài full game N-Gage trên máy 5320 XpressMUSIC với. Máy mình là OS 9.3 nên hack ko được. Bạn nào biết cài full júp mình với.Thank.

dienwee

hix. hồi mua con 6120c thì con 5320 chuẩn bị ra mắt. hix. giá nó jowf rẻ hơn mà lại ngon hơn cả máy mình. ui. sao chán. search gôgle đi bạn. máy bạn hỗ trợ game N-gate chứ ko như con 6120c. bức xúc.

binhseu

Con này hack được rất ổn mà. Chơi game ngon mỗi tội 1 vài game khi hack xong hình như cũng ko install được tuốt luôn như brother in arm, bounce...

nguyenntson

mình xài 5320 đã hack và cài n-gage chơi ngon,1 số game chơi ko đc là gofs và brother in arm và Dirk_Dagger đó.mình hack theo cách của Bác Kojiro ở bài "Hack cũ mà mới" đó.bạn thử xem.

boyvodanh

mình xài 5320 đã hack và cài n-gage chơi ngon,1 số game chơi ko đc là gofs và brother in arm và Dirk_Dagger đó.mình hack theo cách của Bác Kojiro ở bài "Hack cũ mà mới" đó.bạn thử xem.

Cả 3 game trên của bạn mình đều đã cài và chơi được trên N80 N73 E65 E71 bạn thử dow game của mình rồi cài thêm Pacht_rack xem có chơi được ko

nguyenntson

3 game này mình lấy từ diễn đàn,cài đặt rồi vào load game đc tí thì out ra ngoài.bạn cài thành công rồi có thể cho mình xin 3 game này ko?(mình cũng đã tải ở các diễn đàn khác nhưng kết quả cũng vậy).thanks!

asimo7777

Mình "hack mới mà cũ" của bác Kojiro nhưng đến bước:
4.- Vào lại X-plore, vào c:\hack.rar, nhấn Open, nhấn số 4 rồi di chuyển thanh sáng tới c:\sys\bin (việc này nghĩa là giải nén 2 file có trong hack.rar là installserver.exe và CProfDriver_SISX.ldd vào c:\sys\bin)
Thì máy ko cho chép vào c:\sys\bin
Giúp mình với

boyvodanh

3 game này mình lấy từ diễn đàn,cài đặt rồi vào load game đc tí thì out ra ngoài.bạn cài thành công rồi có thể cho mình xin 3 game này ko?(mình cũng đã tải ở các diễn đàn khác nhưng kết quả cũng vậy).thanks!

Bạn vào bài Hack Ngage ko cần PC của mình dowl game + patch_rack rồi cài thử xem có được ko.Chú ý là cái Patch_rack của mình được cài riêng cho game của mình thôi nhé.Cài game vào foldel N-Gage rồi istall > Patch_rack sau đó mới nhấn vào incon Ngage để nó istall.

http://pdaviet.net/showthread.php?t=37111

nguyenntson

Mình "hack mới mà cũ" của bác Kojiro nhưng đến bước:
4.- Vào lại X-plore, vào c:\hack.rar, nhấn Open, nhấn số 4 rồi di chuyển thanh sáng tới c:\sys\bin (việc này nghĩa là giải nén 2 file có trong hack.rar là installserver.exe và CProfDriver_SISX.ldd vào c:\sys\bin)
Thì máy ko cho chép vào c:\sys\bin
Giúp mình với

mình làm vẫn bình thườmg mà,bạn làm kĩ lại các bước trước xem,mình có 1 file hướng dẫn có kèm hình nhưng ko biết up lên cho bạn sao nữa,bạn có mail ko?

binhseu

Bạn ko thấy ở trên người ta nói là chỉ chạy tốt trên n80, n73... thôi à ? Còn 5320 đúng thì ko install được đâu !

nguyenntson

Bạn vào bài Hack Ngage ko cần PC của mình dowl game + patch_rack rồi cài thử xem có được ko.Chú ý là cái Patch_rack của mình được cài riêng cho game của mình thôi nhé.Cài game vào foldel N-Gage rồi istall > Patch_rack sau đó mới nhấn vào incon Ngage để nó istall.

Con 5320 có hỗ trợ chơi n-gage mà,cách bạn chỉ là xài cho máy ko hỗ trợ n-gage,cài vào có sao ko,mình chưa dám thử,sợ bị lỗi phải cài lại từ đầu.thanks

asimo7777

Mình làm đúng các bước như Bác Kojiro ở bài "Hack cũ mà mới" và đã install được.Nhưng đến bước 4 thì bị trục trặc máy ko cho chép 2 file installserver.exe và CProfDriver_SISX.ldd vào c:\sys\bin.
Máy mình chưa được hack nên làm theo cách của bạn ko được, boyvodanh à.Với lại máy mình là 9.3 mà cách của bạn lại là 9.1 và 9.2.
Chắc mình potay.com wá.Ra ngân hàng làm cái thẻ visa để mua game lun cho rùi.Bùn 5320 XpressMusic wá trời lun.huhuuu

nguyenntson

http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=113901
Mình làm đúng các bước như Bác Kojiro ở bài "Hack cũ mà mới" và đã install được.Nhưng đến bước 4 thì bị trục trặc máy ko cho chép 2 file installserver.exe và CProfDriver_SISX.ldd vào c:\sys\bin.
Máy mình chưa được hack nên làm theo cách của bạn ko được, boyvodanh à.Với lại máy mình là 9.3 mà cách của bạn lại là 9.1 và 9.2.
Chắc mình potay.com wá.Ra ngân hàng làm cái thẻ visa để mua game lun cho rùi.Bùn 5320 XpressMusic wá trời lun.huhuuu

Đừng bi quan vậy chứ,con 5320 mình mua khoảng 10 ngày,mình coi trên diễn đàn và tự hack được,bạn thử làm lại theo file sau nha,mình đã làm thành công rồi.
http://tinhte.com/forum/showthread.php?t=113901

Chỉnh sửa cuối:

boyvodanh

Con 5320 có hỗ trợ chơi n-gage mà,cách bạn chỉ là xài cho máy ko hỗ trợ n-gage,cài vào có sao ko,mình chưa dám thử,sợ bị lỗi phải cài lại từ đầu.thanks

Máy bạn hack được rồi cơ mà,mình nói rằng 3 cái game bạn ko chơi được đó thì dow 3 cái game đấy của mình rồi cài thêm Pacht_rack xem có chơi được ko chứ hack lại làm gì nữa

phanphi

hix 5320 FW của em là 3.26 mấy bác xài 5320 cho em hỏi FW may bác phải la 3.08 ko sao máy em hack đủ kiểu vẫn không được :((

binhseu

H lên n-gage.com, down cái file install ngage2.0.sis thích hợp về mà cài. Xong hack phone như bình thường. Mình test thử rồi, hack ngon mà nhiều bạn ko được vậy ?

Bo0Bo0

Nói chung máy này hack game hơi lằng nhằng hiện nay chưa tìm ra cách hợp lý nhất..
Mình cũng đang dùng 5320 nè,phải reset máy gần 10 lần đó(các bạn cứ thử hết đi ko được khôi phục cài đặt gốc làm lại o ảnh hưởng gì đâu)..Giờ tự dưng được chả hiểu sao hehe..
Phiên bản 3.08 mới hack được

ptnmylove

Cả 3 game trên của bạn mình đều đã cài và chơi được trên N80 N73 E65 E71 bạn thử dow game của mình rồi cài thêm Pacht_rack xem có chơi được ko

E71 là màn hình 320 X 240 mà bạn, mình cài vào thì được nhưng chơi có được đâu, sao bạn chơi được hay vậy. Hình như chưa có ai chơi được N-gage trên E71, bạn viết một bài hướng dẫn cho nó hoành tráng xem nào :-?

boyvodanh

E71 là màn hình 320 X 240 mà bạn, mình cài vào thì được nhưng chơi có được đâu, sao bạn chơi được hay vậy. Hình như chưa có ai chơi được N-gage trên E71, bạn viết một bài hướng dẫn cho nó hoành tráng xem nào :-?

Game của mình hỗ trợ hai định dạng 240_320 và 320_240 bạn vào đây tham khảo nhé(còn tại sao ko chơi được thì bạn phải nói cụ thể hơn nhé)