• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game N-gage

zerolovethuy

:DMình xin cống hiến 1 game cực hay, tuy có hơi cũ.:D
Requiem Of Hell

link down: Requiem Of Hell.rar

Game luyện lever.
Dung lượng:13M sau khi cài đặt.
Bác nào muốn chơi trên 7610 thi pm ha.

Đây mới là phần đầu thôi, các bác thấy hay thì thank cho em một cái lấy tinh thần post tiếp nhé.

Chỉnh sửa cuối:

clickb

bạn nên post tất cả game n-gage lên cho a e vì nhiều link game n-gage đã cũ và die...thank trước :D

n2ln2l

bạn nên post tất cả game n-gage lên cho a e vì nhiều link game n-gage đã cũ và die...thank trước :D

Bác này nói hay đó.Có những game thích mà chẳng down được. Bạn up mới thì đừng chọn các host bị hạn chế down nhá :-?
Mọi người rồi sẽ cám ơn bạn thui:D

zerolovethuy

:)):))Hehe:):))
Thế thì em xin tiếp tục thêm 1 game nữa nhé!
THE ROOTS GATES OF CHAOS

Dung lượng sau khi giải nén: 30M.
Thể loại: luyện lever
Đồ họa 3D cực đỉnh, cốt chuyện thuộc loại cũng hay:D
Chơi thử sẽ biết!

Link đây:THE ROOTS GATES OF CHAOS.rar

Các bác down về giải nén ra rùi chép vào thư mục tương ứng trong system nhé! (app-app) (Libs-Libs)
Chúc các bác vui vẻ!
Bài sau em sẽ post tiếp!

zerolovethuy

Vì em xài N-gage và 7610 nên chưa thể test thử trên N86, với lại cái này là v1 nên em nghĩ là không được đâu.^^
Bác thông cảm, với lại mấy bữa nay em bận quá nên chưa thể post thêm bài được. Em sẽ post tiếp khi rảnh.
Chúc các bác vui vẻ!!^^!!

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
Vì em xài N-gage và 7610 nên chưa thể test thử trên N86.
Bác thông cảm, với lại mấy bữa nay em bận quá nên chưa thể post thêm bài được. Em sẽ post tiếp khi rảnh.

N-gage và v1 thôi chứ sao lại test thử trên n86 được. Làm quá Java.

JuRay-Duan

Tiếp theo sẽ là "all in s60"
Giúp các bạn chơi 1 số games N-gate trên N70 hay 7610, nói chung là s60v2, cái này hình như có người post rùi, nhưng để các bác khỏi phải tìm kiếm mất thời gian.
Muốn hướng dẫn chi tiết dành cho người mới tập chơi thì các bác vào đây:
http://www.thienlong.org/forumvn/showpost.php?p=513198&postcount=20

Link down: all in s60.rar

Chúc các bác thành công!
Nếu hay nhớ thank em nhé!:D

Dẫn link rum khác kà.!!! Cac Mod kô để ý áh??

whisky_x

Bạn ơi mình xài 7610 nè, mà sao mình cài Root of Chaos nhiều lần rồi mà vẫn không run được, bật lên là out mặc dù bluetooth, all in one... Bạn đã test game này trên 7610 chưa? Nếu của bạn run dc thì chắc mình phải 4mat lại máy???

traitimcodon89

Vì em xài N-gage và 7610 nên chưa thể test thử trên N86.

bác có cái avata thật là khủng:D đã tets chơi phê luôn.hihi=D>

quangtuan13

mình choi tất ca? trò trên từ lâu roài test trên n7610 ok nếu ban vào chơi phai? thoát hết các ung dung ra và bat bluetooth ko can phai? 4 mat dâu

laocai_city

mình choi tất ca? trò trên từ lâu roài test trên n7610 ok nếu ban vào chơi phai? thoát hết các ung dung ra và bat bluetooth ko can phai? 4 mat dâu

năng máy wa thì ristart rùi vào chơi thui=)) 4mart nhìu có ngày lỗi pm còn khóc pằng tiếng mán:D ặc ặc

xem7610

Mún chơi Ðc mâ'y cái game khủng này of N-gage trên 7610 thì Ram phải trô'g ~8Mb trở lên. Ai mà sài ucweb 6.6 trở lên (hoặc 1 vài pm ngô'n Ram như con Bws ngô'n xăng) thì 100% ko thể chơi Ðc. Mún chơi ngon lành thì nên cài ra 1 cái MMC khác.
Posted via Mobile Device

whisky_x

năng máy wa thì ristart rùi vào chơi thui=)) 4mart nhìu có ngày lỗi pm còn khóc pằng tiếng mán:D ặc ặc

Có thoát hết apps hay restart cũng thế thôi. Mình chỉ muốn hỏi chủ thới là game Root of Chaos bạn test trên 7610 của bạn có chạy được không? Chứ mấy cái ứng dụng thì khỏi phải nói thoát trước khi chơi mình cũng thừa biết :| Còn nữa, các game N-Gage này cần phải cài colorfix không bạn?

zerolovethuy

Bạn ơi mình xài 7610 nè, mà sao mình cài Root of Chaos nhiều lần rồi mà vẫn không run được, bật lên là out mặc dù bluetooth, all in one... Bạn đã test game này trên 7610 chưa? Nếu của bạn run dc thì chắc mình phải 4mat lại máy???

Hehehehe, mình chơi trên 7610 nè bạn.
Trước tiên bạn nhớ bật bluetooth lên, rồi sau đó hãy vào game.
Đảm bảo 100% là ok.(Nhớ thoát hết chương trình ra nhé)
Nếu không được, chắc bác nên cho cái máy of bác đi nghỉ dưỡng ở bãi rác xớm đi nhé!:)):))

zerolovethuy

Có thoát hết apps hay restart cũng thế thôi. Mình chỉ muốn hỏi chủ thới là game Root of Chaos bạn test trên 7610 của bạn có chạy được không? Chứ mấy cái ứng dụng thì khỏi phải nói thoát trước khi chơi mình cũng thừa biết :| Còn nữa, các game N-Gage này cần phải cài colorfix không bạn?
Mình đã test thử rồi mới dám post lên chứ bạn. Không cần phải rắc rối, khỏi cần cài colorfix. bạn nên test thử rùi hãy hỏi những câu như thế nhé!