• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game N-gage

quangtuan13

nếu bung file sis nang mb quá các ban bung file trên pc bang cai này do~ phai? bung trên máy diên thoai cho mất thoi gian

whisky_x

Bạn vui lòng bớt chút thời gian giúp mình cách sử dụng được không? Phải mở game hay colorfix trước? Trong colorfix có rất nhiều tuỳ chọn thì bật cái nào? mình thử hoài mà game vẫn không fix được màu. Color fix của sobol thì cài mà không chạy được luôn. Cần sự giúp đỡ.

quangtuan13

Ban dùng máy gì vây chi? Can cài vô choi là duoc mà mây trò trên topic này ko cân fix loi mau dâu vân choi duoc mà

whisky_x

Ban dùng máy gì vây chi? Can cài vô choi là duoc mà mây trò trên topic này ko cân fix loi mau dâu vân choi duoc mà

Àh mình dùng 7610, mà bản này phải cài python nó mới run được còn không là nó nháy 1 cái rồi mất. Mình cài xong thì mở lên thấy toàn tiếng Pháp :-? Thử mở game trước rồi chạy Colorfix mà chọn từng cái cũng không thấy thay đổi gì. Chạy colorfix trước cũng thế. Trong đó mình thấy nó có ghi một số game: Asphalt 2, ghost recond, Splinter cell... chọn vào đó nó mở game ra rồi nó nói 10sencond mà chờ mãi vẫn không đổi màu được :(

clickb

Àh mình dùng 7610, mà bản này phải cài python nó mới run được còn không là nó nháy 1 cái rồi mất. Mình cài xong thì mở lên thấy toàn tiếng Pháp :-? Thử mở game trước rồi chạy Colorfix mà chọn từng cái cũng không thấy thay đổi gì. Chạy colorfix trước cũng thế. Trong đó mình thấy nó có ghi một số game: Asphalt 2, ghost recond, Splinter cell... chọn vào đó nó mở game ra rồi nó nói 10sencond mà chờ mãi vẫn không đổi màu được :(

uk.mình đã thử nhiều bản fix màu mà chưa có bản nào dùng được cả.bác nào biết cách fix màu thì hướng dẫn cho e cái :D

tohoai90

:DMình xin cống hiến 1 game cực hay, tuy có hơi cũ.:D
Requiem Of Hell

link down: Requiem Of Hell.rar

Game luyện lever.
Dung lượng:13M sau khi cài đặt.
Bác nào muốn chơi trên 7610 thi pm ha.

Đây mới là phần đầu thôi, các bác thấy hay thì thank cho em một cái lấy tinh thần post tiếp nhé.

7610 thì ntn bác chỉ ra xem nào! thường máy cái game nặng thế này hay bi out lém!!!:D

zerolovethuy

Ban chỉ cần bật bluetooth trước khi vô chơi là ok thôi,và donw cả bộ fix nữa!
chúc thành công!