• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game online WORLD OF DRAGONS V0.3.9-Game RPG online cực hay all màn hình!!!

THCN

World of Dragons v0.3.9 ALL VERSIONS S60 J2ME​

THẾ GIỚI RỒNG là một game nhập vai trực tuyến cực kỳ hấp dẫn. Bạn sẽ trãi qua một cuộc phiêu lưu tuyệt vời trong một thế giới với đầy rẫy những quái vật, ma thuật và khung cảnh thần tiên trong sứ mệnh trở thành người anh hùng vĩ đại của Iglion, và bạn có thể chia sẻ với hàng ngàn game thủ trên toàn thế giới.

Dưới đây là một số chi tiết về game:

* Chọn lựa nhận vật: Bạn có thể chọn:

o 4 chủng tộc: Người, tiên, orc và dark elf.
o Có 6 nghề nghiệp:Warrior, Mage, Thief, Priest, Druid, Shaman.
o Nam/nữ

* Có hơn 2000 loại vũ khí khác nhau bao gồm gươm, giáo, chùy, búa, dao găm, gậy...
* Hàng trăm loại phép thuật khác nhau.
* Có hơn 500 loại items trong hộp đồ.
* Diện mạo của nhân vật: Nhân vật của bạn có thể có diện mạo riêng, quần áo và vũ khí có thể hiển thị rõ ràng trong game. Bạn có thể trang bị cho mình những trang bị tốt nhất để có thể giành chiến thắng.
* Bạn có thể hoàn thành câu chuyện chính của trò chơi trong hơn 20 giờ.
* Hơn 50 giờ để hoàn thành nhiệm vụ phụ.
* Có hơn 200 nhân vật NPC trong game.
* Nhân vật của bạn có thể lên cấp từ 1 đến 60 và có thể cao hơn nữa trong những bản mở rộng sắp tới.
* Có hơn 40 loại quái vật và ma quỷ khác nhau.

PM: ĐÂY LÀ BẢN NÂNG CẤP ĐÃ FIX LẠI MỘT SỐ LỖI VÀ HỖ TRỢ TẤT CẢ CÁC LOẠI MÀN HÌNH. CÁC BẠN CÓ THỂ TRUY CẬP VÀO TRANG WEB http://wod-mobile.com ĐỂ ĐĂNG KÝ VÀ XÁC NHẬN NHÂN VẬT QUA EMAIL.

THCN

cài đặt thế nao`? cài file *sis là đc ah?

Cái này là game java, bạn down game theo kích cỡ màn hình của máy về rename xóa chữ .7z để có file đuôi *.jar, copy vô thẻ nhớ và cài đặt giống như cài đặt file đuôi .sis.

THCN

Game này chơi qua gprs à?có tốn kém không bạn ơi?

Mình xài gói D50 của Viettel chơi tẹt ga luôn. Chơi bằng Y5 cũng được nữa bạn.

Posted via Mobile Device

THCN

mình không thể nào đăng ký được bạn ơi.

Lên trang chủ bằng PC sử dụng email để đăng ký tài khoản miễn phí nhe bạn!
Bấm register bên phía góc phải, điền đầy đủ nickname, password, email và số điện thoại, chọn country Vietnam.
Lưu ý số điện thoại các bạn phải thay số 0 đầu bằng 84 (mã điện thoại của Việt Nam).

Down quá trời mà chả thấy thank gì cả!!! :(8-|:-??

Chỉnh sửa cuối:

tuananhdnx

Supported Countries
(Last update: 2009/05/30)

EUROPE

· Spain
· Germany
· United Kingdom
· Italy
· France

ASIA

· India
· Russia

If you are located in a different area, you can still try to download the game and play it online, but we can't ensure the game will work properly. For that, we provide the Foreign Countries Beta Request, so we can track users from other countries and evaluate the problems and the solutions.

Chưa chắc VN đã chơi đc đâu

THCN

Supported Countries
(Last update: 2009/05/30)

EUROPE

· Spain
· Germany
· United Kingdom
· Italy
· France

ASIA

· India
· Russia

If you are located in a different area, you can still try to download the game and play it online, but we can't ensure the game will work properly. For that, we provide the Foreign Countries Beta Request, so we can track users from other countries and evaluate the problems and the solutions.

Chưa chắc VN đã chơi đc đâu

Ai nói Việt Nam không đăng ký được? Tui đăng ký được rồi nè:

Nếu không cho sao để tên quốc gia Việt Nam ở đây:

Và đây là hướng dẫn cho những ai chưa biết cách đăng ký:

Chỉnh sửa cuối:

THCN

Anh ơi.Máy em là n70.Anh hướng dẩn cụ thể cho em được ko.Em cảm ơn anh nhiều ạ:(

N70 thường thì bạn tải bản 176X208 về đổi tên xóa .7z để được file đuôi jar cài vào máy.
Sử dụng PC truy cập vào trang http://wod-mobile.com để đăng ký. Vào trang bấm regesty bên góc trên phải và đăng ký theo hướng dẫn như hình:

Sau đó mở game trên điện thoại, vào settings, chổ NETWORK nó để WAP bạn chỉnh lại thành NET. Trở ra login vào game, điền nickname và password đã đăng ký trên trang chủ wod-mobile để kích hoạt, chờ nó load xong thì tùy chỉnh nhân vật và chơi.
Chúc bạn vui vẻ!

Chỉnh sửa cuối:

Mr_Sulla

N70 thường thì bạn tải bản 176X208 về đổi tên xóa .7z để được file đuôi jar cài vào máy.
Sử dụng PC truy cập vào trang http://wod-mobile.com để đăng ký. Vào trang bấm regesty bên góc trên phải và đăng ký theo hướng dẫn như hình:

Sau đó mở game trên điện thoại, vào settings, chổ NETWORK nó để WAP bạn chỉnh lại thành NET. Trở ra login vào game, điền nickname và password đã đăng ký trên trang chủ wod-mobile để kích hoạt, chờ nó load xong thì tùy chỉnh nhân vật và chơi.
Chúc bạn vui vẻ!
Đã test trên N72 use mạng Viettel.Lập đc nick trên trang chủ,vào game để đăng nhập.Kết quả đợi đến hơn 15min vẫn "connecting..." Thử đi thử lại vẫn vậy = > Nản = > Removed

THCN

Đã test trên N72 use mạng Viettel.Lập đc nick trên trang chủ,vào game để đăng nhập.Kết quả đợi đến hơn 15min vẫn "connecting..." Thử đi thử lại vẫn vậy = > Nản = > Removed

Việc đăng nhập được vào game hay không còn tùy vào tốc độ đường truyền của mạng lúc đăng nhập nữa. Gặp trường hợp trên nên thoát ra đăng nhập lại. Hy vọng vào 3G sẽ load được game nhanh hơn. :)

Posted via Mobile Device