• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game online WORLD OF DRAGONS V0.3.9-Game RPG online cực hay all màn hình!!!

THCN

sao mình không thể đăng kí được thế hả bạn ơi

Vào trang chủ của nó bằng PC bấm regesty ở góc trên bên phải rồi làm theo hướng dẫn như trong hình:

Sau đó vào mail kiểm tra hộp thư (có thể nằm bên thư rác của hộp thư email của bạn nếu không cps mail trong hộp thư đến) và ấn vào đường link của email để xác nhận. Sau đó mở game trên điện thoại vào settings chỉnh NETWORK từ WAP thành NET rồi trở về login nhập usename và password để đăng nhập vào game!

thanhminh08

Hình như bây giờ không cho đăng lí nữa bạn ơi:-?
Đăng kí được, Kích hoạt luôn rồi, Nhưng vào trang web bằng máy tính đăng nhập thì kô được
Nó bảo là Tên sử dụng kô có sẵn.
:-?:-?:-?:-?:-?

conghungvn

Bác nào có tài khoản game rồi chia sẻ cho em chơi với nghe ham quá mà lại không đăng ký được! Híc
Thanks!

THCN

Bác nào có tài khoản game rồi chia sẻ cho em chơi với nghe ham quá mà lại không đăng ký được! Híc
Thanks!

Đã hướng dẫn đăng ký rõ ràng rồi bạn à.

Posted via Mobile Device

hjts0ngf3

ai có link update v1.0.2 240x320 ko share với
update liên tục mà down trên trang chủ khó quá
Posted via Mobile Device

thanhminh08

Cho em hỏi là tài khoản mình đăng kí xong, đăng nhập trên trang chủ của trò chơi có được không?
Em đăng nhập hoài mà cứ bảo là tài khoản kô có sẵn kô à.
Em reg cả 2 nick luôn.

hjts0ngf3

đăng ký trong game login được luôn
ai có bản 1.0.2 240x320 update 13/10 share với :((
Posted via Mobile Device

viethan2

Hic . Vào đăng kí rùi nó bảo up load fiên bản mới mà tìm hoài ko ra chỗ nào đề download về hết . Pro nào down load fiên bản 1.02 *(128x 207) * rùi post lên cho a, e dùng ké với . Thank trứơc 1 fát nè.

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Sao vào trang chủ đăng ký xác nhận nhân vật qua mail mà ko được vậy chủ topic?

THCN

Bạn dùng email nào vậy? Mình đăng ký với Yahoo mail được mà! Bạn xem lại cách hướng dẫn đăng ký ở mấy trang trước xem. Mail xác nhận có thể gửi vào hộp thư rác của bạn, nếu đã đăng ký mà chưa xác nhận được thì check lại nhe!