• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GAME PALM : Yêu cầu + Thảo luận

loveMQ

Tui tải xuống rồi mà không có pass để mở ra, dùng pdaviet.net hoặc mobifuns đều không mở được. Bạn có biết pass là gì không vui lòng giúp đỡ.
Thanks so much,
kkk
Biết chết liền á !! :-?? Mình cũng là mem mới mờ !! :D
Bạn tải bản của mình đi, bản của mình không có đặt pass. :D

kookyky

Các mod ơi, tại sao game post trên đây lại là trial version vậy, bằng chứng cụ thể là tui mới test thử game SKY FORCE và SIBERIAN STRIKE đều là bản dùng thử không có SN hay CR.
Xin cám ơn,
KKK

HITC

Các Anh ơi, cho em cái link Sky Force bản Full đc. không, có 1 bản Sky Forced Reload vào bắt gõ code luôn

MrTrung

Các Anh ơi, cho em cái link Sky Force bản Full đc. không, có 1 bản Sky Forced Reload vào bắt gõ code luôn

Hiện nay chúng tôi chưa có bản Full bạn ah. Bạn chịu khó điền Code đi bạn nhé. Mình nghĩ điền Code cũng đâu có mất nhiều thời gian và công sức đâu bạn.

MaDemCT

Hiện nay chúng tôi chưa có bản Full bạn ah. Bạn chịu khó điền Code đi bạn nhé. Mình nghĩ điền Code cũng đâu có mất nhiều thời gian và công sức đâu bạn.
Mình down skyforce Reload về nhưng không thấy cái code ở đâu hết,Bạn làm ơn cho mình xin nhé. cám ơn bạn nhiều

soundmanvn

wert109

Tớ thích trò Master Kick v1.1 ,kinh khủng ,nhưng không điền code thì còn chơi được,cứ điền vào song .Cứ kick vào play là khởi động lại,và không hiểu tại sao .Ai chơi trò này chỉ giùm tớ với .

linhkt9

em xài máy Palm M515, OS ver 4.1 thì chơi đc loại game nào ạ, mấy anh tư vấn giúp em cái, mấy cái game như Lines máy em chơi đc ko, down ở đâu ạ,

khoapc

Tình hình là thế này các bác ơi, em khoái chơi cái game SkyForce , nhưng một ngày đẹp trời thì nó đòi nhập cái code rồi mới cho chơi tiếp.Bác nào chơi con game này thì cho mình xin cái code với. Đang ghiền từ bữa giờ mà chơi không đựoc tức như bò đá vậy.
Em xài máy trèo 650. Dùng Skyforce reload 1.0:-??:-??:-??
Email: khoavn_kg@yahoo.com

ngaxeo

Anh chi em nào đã từng down trò hammerheads trên AStrawere mình down về nhưng có vấn đề nên không patch được, CHo mình nhé mình rất thích trò này.

ernesto

Các bậc tiền bối ai có game cho zodiac 2 share cho em 1 ít với. Mới tậu được 1 em đang trên đường khám phá.

1234

Skyforce reload :em vừa vào nó đã bắt gõ code rồi , ai có code share e với

lonelycowboy

Em post đủ 10 bài rồi mà ấn vào link file đính kèm thì ko lần nào download đc attachment, toàn hiện ra cái link rồi màn hình trắng xóa ah T_T....các bác có game Cake Mania, Mortal Kombat, Gold Miner Joe với cả Ultimate Bowling Fight thì share em với...nghiền game chít mất T_T...gửi giùm em vào khongthequenem142@yahoo.com nhé...thanks các bác

M4st3rQ

Bác MrTrung ơi, sao mình không down được game Sudoku. Nó báo file không tồn tại. Bác up lại link giùm mình được không?
thx

thuong_gia_vt

Chả hiểu tại sao forum này về sau "lặng lẽ nơi này" chán vậy ta, không thấy ai tham gia diễn đàn cho xôm tụ hết. Chẳng lẻ thiên hạ chán Palm OS rồi sao?
Anh hùng mạc lộ đâu hết rồi, xin cho hỏi Ricohet có "kờ rắc" code không?
Many thanks,
KKK

Bạn cho địa chỉ e mail của Bạn. Tôi sẽ đáp ứng đẩy đủ những gì Bạn cần. Thân chào.