• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Tam Quốc Chí Việt hóa

chungtom123

Cũng khỏi phải nói nhiều, đây là 1 game rất hay trên n-gage cũng như trên các dòng S60v2 khác (ở đây tôi chơi trên N70)
đã viet hóa hết nội dung thoại trong game (tjeng viet ko dau vi ko ho tro unicode) trừ menu vì bị mã hóa
.

Download:
http://www.4shared.com/file/2RvtqC--/tam_quoc_chi_n-gage_viet_hoa_b.html

Chỉnh sửa cuối:

thangtq321

em chiu thui dùng 7610 em cài mấy lần rùi nhưng cư vào là bị out
ai co cách nòa thì pm em với thank nha
:D

jimmi_qyu

em chiu thui dùng 7610 em cài mấy lần rùi nhưng cư vào là bị out
ai co cách nòa thì pm em với thank nha
:D

Ở bên ngoài có Topic fix rất cả ganme N-Gage đấy bạn, vào đó xem và download về sẽ chơi được game này thôi.

DreamLand

Last edited by chungtom123; 09.08.10 at 07:22 PM.Lý do: Ai cần thì pm
Như vậy là sai quy định nhé bạn, ko có link thì bắt buộc phải del topic !!

MaKimLien

Member
Sao mình cài đé mà vẫn Eng nhỉ.Bung ra xem với giao diện mã hex là tiếng Việt mà

trung6195

Em cũng bị vậy nên các ae mún chơi game này đã vh thì dùng xplore coppy nguyên thư mục sango vào e/sys/app là chơi đc thôi! Nhớ xóa hết game sango cũ trên máy đi nha!
Em đang chơi bt trên n70
link: www.4shared.com/file/2RvtqC--/tam_quoc_chi_n-gage_viet_hoa_b.html
link do a Chungtom up em chỉ có nv up hộ thui!
P/s:em onl bằng đt nên có gì sai sót mod thông cảm cho em nha!:D

Chỉnh sửa cuối:

Sanvu88

Member
Hix 4shared ko down bằng đt được. Ai up hộ lên trang nào down bằng đt hộ với. Up vô trang vietup.Com nè. Thank

saodoingoi142

Moderator
Sax down được chết liền giờ nó bắt chờ 20s down sao được.Hjx

Bạn hãy chờ sau thời gian 20 giây đếm ngược rồi click chuột vào dòng chữ "Tải Tập tin xuống ngay" để Download về nhé!!!;;)

duong8488

Vừa sắm được e Ngage, nay lại có game yêu thích từ hồi trẻ, tuyệt vời !

xtruong89

Bạn chungtom bạn up libs của bạn lên diễn đàn đi.Tớ thấy ảnh chụp mh của bạn cài dc nhiều game ngage quá. Điển hình là game the roots gage of chaos .Tớ làm thế náo vẫn chưa chơi dc bạn giúp nhé .Thanks