• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Game Tam Quốc Chí Việt hóa

chungtom123

@xtruong89 @trung6195 các b thông cảm. Giờ mình ko còn n70 để vọc nữa nên k giúp đc. Vì hầu hết pm mình để tr0g máy (đã pị tan tành vì đứa cháu cầm ném l0n). Nên 1 cái ko thể giúp đc

Chỉnh sửa cuối:

trung6195

Em cũng bị vậy nên các ae mún chơi game này đã vh thì dùng xplore coppy nguyên thư mục sango vào e/sys/app là chơi đc thôi! Nhớ xóa hết game sango cũ trên máy đi nha!
Em đang chơi bt trên n70
link: www.4shared.com/file/2RvtqC--/tam_quoc_chi_n-gage_viet_hoa_b.html
link do a Chungtom up em chỉ có nv up hộ thui!
P/s:em onl bằng đt nên có gì sai sót mod thông cảm cho em nha!:D

đây nè tìm kỹ nhé :|

xtruong89

Giúp em voi game tam quôc chí em không bíêt cách giai nén file và copy vào e sytem app ntn cu mo ra thì nò báo là file loi

bạn down file về máy vi tính,cài winrar và Extract Here dc thư mục sango và copy vào điện thoại . bạn mở x_plore vào cài đặt cho phép hiên thư mục hệ thống và ok, đi ra ngaòi giao diện chính sẽ hiên lên thư muc Symtem và bạn tìm đến foder sango (game ấy) di chuyên vào E:/symtem/app là ok ra ngoài sẽ thấy icon của game

sannguyen_285

Sao mình chơi bản tiếng anh thì mượt.Còn bản tiếng việt thì không chơi đc nhỉ.Mình dùng 7610

trung6195

bạn xóa hết tất cả liên quan đến game đi rồi làm lại:)
game k cần libs vẫn chơi đc nên k lo nhé ;)

chungtom123

cái game việt hóa này ko chơi dc rùi kài về toàn bị lỗi

=)) lỗi thế nào. bao nhiêu người chơi ko bị lỗi mỗi bạn bị ;;) thử xóa bỏ tất cả những gì liên quan đến bản cũ đi xem nào. nếu cần thiết thì thử xóa hết bộ libs đi:-?

Kenkute93

em cài vào được rùi nhưng khi bấm vào icon thì bị out ra đã làm lại nhiều lần nhưng vẫn thế toàn bị sytem error thui

Kenkute93

Em xài n72 fomat thì em làm rùi hjc copy cả thư mục sango thì em cũng làm rùi nhưng có đượjc đâu

chungtom123

Thế thì chiu rồi. Thế là do máy b rồi. N-gage còn chơi dc mà n72 lại thua ah. Hay b giải nén bang x-plore. Nếu thế thử giải nén bng pc xem