• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Gameloft Asphalt4 Full !!! Game đua xe cực đỉnh.

chu_chay_vo_tu

Hôk biết chạy kiểu ji. Hix
Mình đang P990, cài được, nhìn rất Pro. Mỗi tội không bấm được nút nào cả. Cả số lẫn chữ đều vô dụng.
Ai đã chơi được trên P9 chỉ dùm mình nhé. Đến mỗi chọn fone chữ là ... hjx
key cho P9 đây :
left soft key : W
right" " :Y
up : R
down : C
left : A
right : H
select/nitro : F
chúc vui :p

chu_chay_vo_tu

đã cài nhưng không một phím bấm nào có tác dụng(w950).bác nên test qua trước khi chia sẻ cho anh em

nài nài, mình test trên P9 rồi mới post lên nha, còn W950 và 960 phải copy file exe vào ổ C,không có máy nên không thử được. bạn đã copy đúng chưa :-/

smiler

Well-Known Member
key cho P9 đây :
left soft key : W
right" " :Y
up : R
down : C
left : A
right : H
select/nitro : F
chúc vui :p

Hem được bro ơi . Mình dùng P9 mà cũng hôk bấm được, dùng đủ mọi cách rùi. Hem bít sao nữa.

chu_chay_vo_tu

Hem được bro ơi . Mình dùng P9 mà cũng hôk bấm được, dùng đủ mọi cách rùi. Hem bít sao nữa.

bro đã cop file exe vào đúng vị trí trong ổ C chưa, thử ấn nút Alt 2 lần xem sao. kỳ lạ zậy, mình sài P9 ngon lành mà :-??

smiler

Well-Known Member
bro đã cop file exe vào đúng vị trí trong ổ C chưa, thử ấn nút Alt 2 lần xem sao. kỳ lạ zậy, mình sài P9 ngon lành mà :-??

Mình copy rùi mà. Còn xóa đi cài lại vài lần nữa, cũng hem đc.
Bạn gửi lại file lại lần nữa được hôk, file đang ở trên thẻ của bạn ấy.

Posted via Mobile Device

boyhaychat

Bạn Ơi, sao mình cài trên P990oi không được vậy.
nó thông báo :"The package uses a protected uid"
giúp mình với
Mình rất mê game này

pam

Bạn Ơi, sao mình cài trên P990oi không được vậy.
nó thông báo :"The package uses a protected uid"
giúp mình với
Mình rất mê game này

bạn phải hack ổ C để signed đấy, mình cũng bị như thế, nhưng làm theo hướng dẫn ở forum để sign rồi cài bình thường

smiler

Well-Known Member
ko chơi được trên P990i. Mình cài xong chạy bá erro.

Mình không bị lỗi nhưng hem điều khiển được. Đến đoạn hỏi "bạn muốn dùng âm thanh hay không ?" là bó tay, chẳng nút bấm nào nghe lời cả. hjx

tatphoiphun

mình cũng không biết điều khiển bằng nút gì nữa.game nhìn mê quá mà không chơi được.