• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★★ GAMELOFT - CÁC PHIÊN BẢN GAME VÀ UPDATE ★★ (OLD)

Status
Không mở trả lời sau này.

tranhaiha198

Bác PhamQuang ơi! hình như các games của bác không hỗ trợ con Acer Liquid E của em hay sao ý, down về dùng cứ loading thì máy lại khởi động lại???

DQMM

Mình đang dùng HD2 chạy Andrioid, hiện các bản dùng thử đã khá ổn nên quyết định chui vào đây tìm ít game về test. Cám ơn bác Quang nhiều...!!

romeo75

Anh Quang ơi! giúp em với. Em cài đặt game theo đúng hướng dẫn của anh thì chỉ chạy tốt 3 game: Assassincreed, Asphalt5 và Real Football2010 còn mấy game như ModernCombat:Sandstorm, Nova thì game vẫn bắt download data dù em đã coppi theo đúng đường dẫn, ví dụ: thẻ/gameloft/games/nova. E đành update data trên điện thoại qua wifi. Khi update xong 100% vào game chơi thì tự động thoát ra ngoài mà không báo 1 lỗi nào! Làm đi làm lại vẫn bị như vậy. Em chạy trên Nexus one, hdh Froyo2.2. Mong anh giúp đỡ. Em rất thích 2 game này. Cảm ơn anh nhiều!

PhamQuang

Manager
Anh Quang ơi! giúp em với. Em cài đặt game theo đúng hướng dẫn của anh thì chỉ chạy tốt 3 game: Assassincreed, Asphalt5 và Real Football2010 còn mấy game như ModernCombat:Sandstorm, Nova thì game vẫn bắt download data dù em đã coppi theo đúng đường dẫn, ví dụ: thẻ/gameloft/games/nova. E đành update data trên điện thoại qua wifi. Khi update xong 100% vào game chơi thì tự động thoát ra ngoài mà không báo 1 lỗi nào! Làm đi làm lại vẫn bị như vậy. Em chạy trên Nexus one, hdh Froyo2.2. Mong anh giúp đỡ. Em rất thích 2 game này. Cảm ơn anh nhiều!

- Game Modern Combat: Sandstorm chạy tốt, đã có Topic giới thiệu
- Game N.O.V.A cho đến nay vẫn chưa có bản chạy ổn cho các HTC đâu, đã có giới thiệu đâu mà bạn đồi hỏi?

romeo75

- Game Modern Combat: Sandstorm chạy tốt, đã có Topic giới thiệu
- Game N.O.V.A cho đến nay vẫn chưa có bản chạy ổn cho các HTC đâu, đã có giới thiệu đâu mà bạn đồi hỏi?

Cảm ơn anh Quang nhưng em cài đặt đi cài đặt lại game MC: Sandstorm rồi mà vẫn không được. Liệu có phải do lỗi của bản rom không anh nhỉ? Em đang dùng Froyo2.2 của Modaco.

PhamQuang

Manager
Cảm ơn anh Quang nhưng em cài đặt đi cài đặt lại game MC: Sandstorm rồi mà vẫn không được. Liệu có phải do lỗi của bản rom không anh nhỉ? Em đang dùng Froyo2.2 của Modaco.

Game Sandstrom mình test trên N1Desire chạy FroYo (Android 2.2) chơi tốt đấy.

anhminh0387

bac Quang oi sao minh xai may Sony X10 ma sao ko cai dc may games nay vay bac
Dungeon Hunter[3D] v1.0,
James Cameron's Avatar v3.0.6
Hero Of Sparta v3.1.2
Real Football 2010 v1.0
Let's Golf (3D) v3.1.5

Status
Không mở trả lời sau này.