• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

★★ GAMELOFT - CÁC PHIÊN BẢN GAME VÀ UPDATE ★★ (OLD)

Status
Không mở trả lời sau này.

anhminh0387

mong bac tra loi dum em voi hix hix
em cai thi no bao " could not be installes on this phone ". Thanks bac truoc

maubun12345

Con Galaxy S vua đồ họa của em chạy trò Gangstar lỗi mới sợ chứ, các game các khỏe re :D

nguoixem

Member
máy mình toàn báo lỗi "this is not an original copy of (tên game)" là thế nào nhỉ mặc dù copy dữ liệu đúng đường dẫn....mình dùng glaxy s,ai biết cách khắc phục thì giúp mình với!!

duytrum444

bác Quang ơi!sao con cài game áphalt 5 vo trong hero thì nó lại hiện ra là áphalt 3 thôi dậy bác
nó không thèm bắt dơnload gì luôn.help me :(

hooliganboy

bác Quang ơi!sao con cài game áphalt 5 vo trong hero thì nó lại hiện ra là áphalt 3 thôi dậy bác
nó không thèm bắt dơnload gì luôn.help me :(
trò alphalt 5 chỉ dành cho máy nào có high resolution như Desire , Milestone , N1 , HD2 .... thôi ban , còn nếu cài vào các máy có low resolution như hero , G1 , G2 .... thì nó tự động chuyển thành alphalt 3 hết

hooliganboy

máy mình toàn báo lỗi "this is not an original copy of (tên game)" là thế nào nhỉ mặc dù copy dữ liệu đúng đường dẫn....mình dùng glaxy s,ai biết cách khắc phục thì giúp mình với!!

gỡ bỏ hết đi , sau đó tắt wifi rồi cài lại là được nha bạn . Nhớ khi chơi mấy game crack của Gameloft thì nên tắt hết wifi đi ko thôi nó sẽ tự động check authorize trên server nhé

phantnang

gỡ bỏ hết đi , sau đó tắt wifi rồi cài lại là được nha bạn . Nhớ khi chơi mấy game crack của Gameloft thì nên tắt hết wifi đi ko thôi nó sẽ tự động check authorize trên server nhé

Đúng rồi đó và nhớ dùng APNdroid (trên Market) để tắt kết nối mạng hoặc đưa điện thoại về Flight Mode.

maubun12345

Hiện nay đã có Nova và Avatar HD rùi mà sao các bác chưa update nhỉ, thiết nghĩ ko phải game cho HTC Desire thì mới update vì bây giờ có Milestone và Galaxy S mới là 2 con chơi game đỉnh, theo em các bác nên up đủ Avatar và Nova để làm thành kho game đầy đủ cho anh em thì mới mong box game này trở thành địa chỉ quen thuộc của anh em!

huongcongan

Cảm ơn Pro PhamQuang, những game này thật tuyệt vời, nhất là khi chơi trên Samsung i9000. Anh xem có game Boxing Đánh vào mặt kẻ mình ghét giống như trên ip thì cho anh em với nhé. Cảm ơn nhiều nhiều

hiho1902

bác Quang ơi, cháu cũng bị tình trạng như trên, ban đầu mới cài game thì cháu vào thử, nó đòi kết nối wifi để tải, nhưng ở nhà ko có wifi, hôm sau cháu lên cty làm định kết nối wifi để tải thì mở game lên nó báo this is not an original copy of... cháu gỡ ra rồi cài lại, xóa hết thư mục của game đó trong gameloft mà nó vẫn bị vậy, bác chỉ cháu cách khắc phục với ạ.

hiho1902

lỗi này cháu fix dc rồi bác Quang ạ, cháu cài xong game rồi chép file data vào đúng đường dẫn bác hướng dẫn, sau đó tắt máy đi khởi động lại thì vào game ngon lành, cháu chơi trên HD 2 set up android A66 V03 của bác Ân, chạy nuột phết. Thật bất ngờ khi HD 2 cài android mà chơi dc mấy game khủng này.

10min

tình hình là mấy bác up game lên host lõm load lâu vãi shit, mấy bác up sang Mediafire giùm cho anh em tiện download, anh em biết ơn nhiều lắm

Chỉnh sửa cuối:

kevindut

tình hình là mấy bác up game lên host lõm load lâu vãi shit, mấy bác up sang Mediafire giùm cho anh em tiện download, anh em biết ơn nhiều lắm

yeah, a e nào up zùm lên mediafire với...thanks alot!!!

lovelyyou

Tình hình là dùng cái down free nên mới lâu. Tớ dow chưa đến 2 phút 50mb đây :|

noidongcoida_84

Cám ơn Bác nhìu

Bác cho hỏi đang xài x10 nên có 1 số ko cài dc vd như assassasin sandstorm, còn asphalt5 thì chỉ chơi dc 1 màn wa màn 2 đang chơi bị đứng ko chơi dc, có phải do firmware thấp (1.6) hay do game ko tương thích với x10.
Dù sao cũng cám ơn bác rất nhìu:(

Status
Không mở trả lời sau này.