• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games cho iPhone FW 1.x

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
iSolitaire 0.71

Phiên bản mới,đẹp hơn,pro hơn :D , download về theo link dưới .

Link Download

[HIDE="a"]http://iphone.rustyredwagon.com/repo/iSolitaire-0.71.zip[/HIDE]

giancarlo

Link load trò xếp gạch em load hoài ko đc, hình như bị xóa rồi, ai có link load lại trò xếp gạch share em với, thx anh em !

dieugido

các bác cho em hỏi cái này set 0755 có nghỉa như thế nào và set như thế nào vậy e mới dùng iphone nên kô rành xin các bác chỉ giáo dùm chách thức set 0755 khi install game

giancarlo

các bác cho em hỏi cái này set 0755 có nghỉa như thế nào và set như thế nào vậy e mới dùng iphone nên kô rành xin các bác chỉ giáo dùm chách thức set 0755 khi install game

Em cũng có câu hỏi giống vậy nè. Dùng winSCP connect hoài ko đc, nó cứ báo disconnect by server.

Sẵn cho em hỏi cái trò xếp bài, sao em chép vào bật lên nó đen thui à chơi ko đc. thx !

karn

Em cũng có câu hỏi giống vậy nè. Dùng winSCP connect hoài ko đc, nó cứ báo disconnect by server.

Sẵn cho em hỏi cái trò xếp bài, sao em chép vào bật lên nó đen thui à chơi ko đc. thx !

WinSCP ko connect được là do lỗi của ssh, cái này chịu, mình ko biết sửa, lúc trước thử đổi password, dùng terminal trong iPhone run rc.ssh luôn nhưng không ăn thua. Restore lại sẽ hết.
Chép vào rồi mà vẫn đen thui thì không phải là do chưa set permission mà là do lỗi ctr, bạn xóa nó đi, restart lại máy rồi chép vào lại (nhớ set permission 775 trước khi mở nó lên chơi) không được nữa thì add source và install trực tiếp từ installer sẽ được.

Version mới là 1.2 hấp dẫn cực kỳ, mình up cho những ai ko use wifi

http://www.fileden.com/files/2007/11/13/1581442/Archives/iZoo.app.rar

Tiện đây quảng cáu tí nhá, mình hạng 37, 270400 điểm :-?
Cho hỏi luôn, trong này có biết ai là heocon ko? hạng 6/532830 điểm, kinh quá :mad:).

RungHoang

Lý do là bạn đã ko Set quyền chmod 0755 cho file thực thi nên soft sẽ ko chạy đc. Bạn có thể Set quyền này thông qua WinSCP ( nếu có wifi ) hoặc MobileFinder và Squid nhé!

Bạn hướng dẫn Cụ thể cách set 0755 qua MobileFinder và Squid Với Mới Sủư dụng mà
:)):)):(:)((

giancarlo

WinSCP ko connect được là do lỗi của ssh, cái này chịu, mình ko biết sửa, lúc trước thử đổi password, dùng terminal trong iPhone run rc.ssh luôn nhưng không ăn thua. Restore lại sẽ hết.
Chép vào rồi mà vẫn đen thui thì không phải là do chưa set permission mà là do lỗi ctr, bạn xóa nó đi, restart lại máy rồi chép vào lại (nhớ set permission 775 trước khi mở nó lên chơi) không được nữa thì add source và install trực tiếp từ installer sẽ được.

Version mới là 1.2 hấp dẫn cực kỳ, mình up cho những ai ko use wifi

http://www.fileden.com/files/2007/11/13/1581442/Archives/iZoo.app.rar

Tiện đây quảng cáu tí nhá, mình hạng 37, 270400 điểm :-?
Cho hỏi luôn, trong này có biết ai là heocon ko? hạng 6/532830 điểm, kinh quá :mad:).

Cho mình xin cái source để add cài đi bro, thx nhiều :D

cuongnd

Game Cờ tướng

Game Cờ tướng - chơi rất hay!
Mình sửa lại cái bàn cờ cho nó "Pro" hơn và không bị "cá nhân" hóa :p
Bổ sung cái icon gốc (dành cho bác nào biết tiếng ...Tàu :D)

HD: copy vào /Application -> Set 755 -> restart -> enjoy!

Tks for your Tks!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Pool 1.1 Update

Game chơi bida lỗ trên iPhone phiên bản mới . Tải file dưới về giải nén , copy thư mục Pool1.1.app vào /Applications -> Set 0755 -> Restart iPhone là OK .

Download

[hide]http://tinyurl.com/ypges7[/hide]

Chỉnh sửa cuối:

symbian

Games Pool mặc dù đã set 0755 nhưng vẫn ko vào được mod ạ , có lẽ do fonts vn , mình remove fonts tv đi thì chơi được .... hic hic...

thuanh1012

Bác longgiang cho em hỏi chút: máy em không kết nối được thông qua WinSCP vì bị báo lỗi (em không nhớ chính xác nhưng đại loại là bắt nhập lại pass mặc dù em cũng đã xem rất kĩ hướng dẫn của các bác và thử set lại pass bằng SSH). Nhưng thôi kệ nó, em nghe bác nói có thể set permissions bằng Finder nhưng loay hoay mãi không thấy chỗ nào để set, chỉ thấy trong chỗ properties có mục permissions. Bác làm ơn chỉ rõ hơn cách set không?
Cảm ơn rất nhiều!

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Set bằng Squid , chỉ set được từng file một , bạn set bằng cách tick vào giống như trong ô màu đỏ hình dưới là đc,nên dùng Winscp cho tiện , xem trên iPhone đã cài Open SSH chưa và đánh thật chính xác usr : root , pass là alpine .

DEVIL_BESIDE_YOU

Mấy anh cho em hỏi,em cài xong nes rồi theo đường dẫn /var/root/Media/ROMs/NES/ này chép game vào,nhưng khi đến /var/root/Media/ thì ko thấy ROMs/NES/ ah???xin mấy anh chỉ giúp là sau khi cái Nes thì có cài thêm Roms gì nữa ko????nếu có thì tải cái Roms đó ở đâu và cài như thế nào ...xin cảm ơn rất nhìu