• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Games E61/E61i/E62/N77/E71... Màn Hình 320x240

Có nên đưa Topic này lên khung chú ý cho mọi thành viên đếu truy nhập dễ dàng?

• Total voters
    345
  • Poll closed .
Status
Không mở trả lời sau này.

manfjshjng

THẾ GIỚI RỒNG ONLINE

GAME RPG ONLINE HIẾM HOI HỖ TRỢ E71. GAME NÀY CHƠI TRÊN E71 RẤT TUYỆT NHÁ!!!

bạn ơi, mình cài rồi mà đăng ký acc không được, phần type mail ko đánh được ký tự @, bạn có thể viết bài hướng dẫn đăng ký cũng như chơi online được ko? cái này kết nối wifi hây thế nào vậy bạn?

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn ơi, mình cài rồi mà đăng ký acc không được, phần type mail ko đánh được ký tự @, bạn có thể viết bài hướng dẫn đăng ký cũng như chơi online được ko? cái này kết nối wifi hây thế nào vậy bạn?

Cái này chơi qua WIFI thì ổn hơn vì tốc độ nhanh và free.
Còn khi đăng ký thì ký tự @ thì nó là phím a hay phím s gì đó.
Game này muốn chơi thì phải mua account trên trang chủ của nó thì mới chơi được chứ hình như k phải miễn phí. Còn vụ mua account thì mình k có VISA card nên bó tay.
Mình thấy a e đang chơi game này online cũng khá hay bạn vào tìm hiểu xemhttp://pdaviet.net/showthread.php?t=61502

manfjshjng

Game này muốn chơi thì phải mua account trên trang chủ của nó thì mới chơi được chứ hình như k phải miễn phí. Còn vụ mua account thì mình k có VISA card nên bó tay.
Mình thấy a e đang chơi game này online cũng khá hay bạn vào tìm hiểu xemhttp://pdaviet.net/showthread.php?t=61502

thanks bạn , mình có đọc qua về game đó rồi, thấy nói không hỗ trợ màn hình 320-240, mình xài E71 hix hix

BuuPhucCT

Well-Known Member
thanks bạn , mình có đọc qua về game đó rồi, thấy nói không hỗ trợ màn hình 320-240, mình xài E71 hix hix

Mình cũng đang xài E71 nên cũng thế. Nếu game hay thì chắc vài bữa nữa sẽ có bản cho E71 thôi. Bây giờ số người xài máy có màn hình ngang cũng nhiều nhưng những game online thường thì nó đều bắt phải mua account mới chơi được. Nếu k có VISA hay Master card thì khó mua lắm.

narus

Mình đăng ký trên trang chủ của nó đâu cần thẻ visa gì đâu. Có điều chạy bằng GPRS tạo nhân vật các thứ xong xuôi là không thể kết nối vào được nữa, chắc phải wifi mới đủ mạnh để chơi

BuuPhucCT

Well-Known Member
Mình đăng ký trên trang chủ của nó đâu cần thẻ visa gì đâu. Có điều chạy bằng GPRS tạo nhân vật các thứ xong xuôi là không thể kết nối vào được nữa, chắc phải wifi mới đủ mạnh để chơi

Xài wifi cũng thế thôi bạn. mình cũng đăng ký trên trang chủ rùi mà có vào chơi được đâu. Nó cũng bắt phải nạp điểm trên trang chủ thì mới chơi được.:)

rough

các bác cho em xin game tenis
cang mới cang tốt
có nadal với federer càng hay

BuuPhucCT

Well-Known Member
các bác cho em xin game tenis
cang mới cang tốt
có nadal với federer càng hay

Bạn cứ dùng tính năng search thì sẽ thấy liền vì mình nhớ có nhiều game tennis lắm.
Lần sau bạn nên lên box yêu cầu game mà xin thì đúng chỗ hơn.:)

nouvu2372

Russian Mafia v1.0.1 240x320 S60v3 J2ME

Là 1 trong những game hành động hoành tráng với các pha đấu súng hấp dẫn mà chúng ta từng được thưởng thức trong thế giới Game dành cho Mobile
Câu chyện kể về đôi bạn thân cùng sát cánh bên nhau chiến đấu:Ivan và Boris tại Chechnya...

Trò chơi các tính năng:

• Cấp độ hình ảnh mịn đẹp;

• Nền đồ họa 3D mang lại cảm nhận mới cho người chơi;

• Breathtaking (hiến đấu với nhiều kiểu và kết hợp hành động);

• Trò chơi vật lý có thực sự mang lại cho bạn đầy đủ hiệu quả của công tác đấu tranh;

• Năng động sát thủ: Bạn có thể ẩn đằng sau tiêu diệt chúng bằng cách đá hoặc chụp cổ chúng;

• Weapons: dao con, tay,súng, UZi, shotgun;

320x240

BuuPhucCT

Well-Known Member
HeroCraft Hexxagon Labs v1.21​

Funny chemistry, witty physics, exciting astronomy… Do you think that there are no such things on our planet? If so, you haven’t play Hexxagon Labs yet! Just drop in to the most unusual laboratory in the world and test the power of your mind! This amusing tactical logic game includes 17 original hard-to-solve levels. The goal of the game in each level is to occupy as many cells on a field as possible, capturing pieces of an enemy. Your rivals will be the best American and European professors whose brains were implanted in the game’s artificial intellect system. You also will have an opportunity to play Hexxagon Labs with one or two friends using only one device!

Chỉnh sửa cuối:

kao_cuong

Da em dang dung E 63 a. Em tim mai trong topic nay ma khong thay co game co tuong cho may dt nay. Anh chi nao co co the cho em xin khong a ? Hoac cho em duong Link cung duoc a. em cam on anh chi nhieu a. :)

kao_cuong

Hic em muon choi Sudoku tren E 63 cua em. Em co tim duoc o trng nay va cai duoc ban rat hay nhung cac phim cua em khong co tac dung de choi. Em phai lam the nao a? Anh chi nao co ban game sudoku nao khac cho E 63 khong lam on cho em xin voi hoac duong Link a. Em rat cam on.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hic em muon choi Sudoku tren E 63 cua em. Em co tim duoc o trng nay va cai duoc ban rat hay nhung cac phim cua em khong co tac dung de choi. Em phai lam the nao a? Anh chi nao co ban game sudoku nao khac cho E 63 khong lam on cho em xin voi hoac duong Link a. Em rat cam on.

Game Sudoku thì nhiều lắm nên em cứ dùng tính năng search thì sẽ thấy mà. Có những game dạng sis có thể chơi với all các máy đó.:)

BuuPhucCT

Well-Known Member
[Net Lizard] 3D Shadows of Egypt (RU) S60v3 (E71) Versions​

Being in a group of archaeologists black, is the unknown system of secret tunnels from Egypt. After the surprise attack of his team goes overwhelmed ... It seems that now we must fight not only for ancient treasures, but also for their lives.

bigworld1990

anh ơi cho em hõi..???...em có làm theo cách của anh..em mở tập tin lên nhấn F2 và đỗi tên..nhưng sau khi làm như vậy thỳ chĩ có mấy file trước đây la file *.jar hoặc *.7z là chơi dc à..còn mấy cái kia hem dc anh ơi...anh giúp em zới...thank anh...

Status
Không mở trả lời sau này.