• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giải đáp thắc mắc về sử dụng pm VH.

ngoctrien

Member
Các bạn ơi cho mình hỏi khi mình cài được phần mềm mobile singing để singing những phần mềm vh cùng cer va key để cài vào máy.singing được rùi mà khi cài đặt thì máy báo bị chi phối bởi chứng chỉ là sao vậy than'k !

Chienkon88

Các bạn ơi cho mình hỏi khi mình cài được phần mềm mobile singing để singing những phần mềm vh cùng cer va key để cài vào máy.singing được rùi mà khi cài đặt thì máy báo bị chi phối bởi chứng chỉ là sao vậy than'k !

Vậy bạn hack phone đi , muốn cài cái gì cũng okie luôn !

Chúc vui !

ngoctrien

Member
Hack phone được trên máy N86 phiên bản mới v20&21 không vậy bạn.nếu được thì mình sẽ thực hiện luôn,nhưng mình không biết cách thao tác để hack phone mong bạn chỉ giúp và cần những pm gì than'k bạn.

ngoctrien

Member
Hack phone có hack được máy N86 phiên bản v20 mới không vậy bạn nếu được thì mình sẽ làm ngay nhưng không bít thao tác như thế nào và cần những gì.nếu được bạn chỉ cách thì than'k bạn.

ngoctrien

Member
Hack phone có hack được máy N86 phiên bản v20&21mới không vậy bạn, nếu được thì mình sẽ thực hiện ngay nhưng không biết thao tác như thế nào và cần những gì.nếu được bạn chỉ cách làm cho mình thì than'k bạn nhiều.

ZzSongKiemzZ

Mình muốn chỉnh sửa lại 1 chút fire exe thì dùng phần mềm gì vậy?
Mong các bạn giúp đỡ chút,ko phải là VH nhé.Mình dùng nhiều phần mềm edit fire exe nhưng ko đọc đc fire exe của điện thoại

ngoctrien

Member
Có anh em nào biết thì giúp mình với phần mềm vh chỉnh sửa và tạo video đã singing trên máy chưa hack của N86 phiên bản mới khi cài đặt máy báo lỗi cài đặt đoạn cuối

JS_AnhTuan

Active Member
B vào ứng dụng chung s60v3 xem bàj hd hack phone bằng helloOx của a phúc đó. Mình làm rồi rất ok

ngoctrien

Member
Được không vậy bạn,mình chưa xem bài của a phúc nhưng mình cũng thử hack bằng helox2 rùi mà không thấy được vì helo cứ chạy khôg àh khôg dừng lại được không pít vì sao nữa.

ninhhot

Được không vậy bạn,mình chưa xem bài của a phúc nhưng mình cũng thử hack bằng helox2 rùi mà không thấy được vì helo cứ chạy khôg àh khôg dừng lại được không pít vì sao nữa.

Máy n86 v20 và 21 vẫn chưa hack dc bằng hello.phẢi hack bằng jaf hoặc phonix.qua bên tops FW Tham khảo cách hack phonix nha b.chúc b thành công

ninhhot

Có anh em nào biết thì giúp mình với phần mềm vh chỉnh sửa và tạo video đã singing trên máy chưa hack của N86 phiên bản mới khi cài đặt máy báo lỗi cài đặt đoạn cuối

B phải nói rõ là nó báo lỗi gì chứ.?k dùng dc bản VH thì kiêm b EL cài vào xem sao b.

ngoctrien

Member
B phải nói rõ là nó báo lỗi gì chứ.?k dùng dc bản VH thì kiêm b EL cài vào xem sao b.

khi cài đặt được nửa chừng thì đẩy ra không cài hoàn tất được có bản nào dùng được bạn giúp mình than'k bạn nhiều.

ngoctrien

Member
Có ai biết mã đăng ký của pm vhóa powermovie không vậy mình mở bằng mã 12345hoặc 00000 rùi mà không được than'k các bạn nhiều.nay là ngày dùng thử cuối cùng rùi.buồn quá.

hoainamss

Các bác cho em hỏi khi sử dụng cái Advanced_Call_Manager_v2.74.255_S60v3. Có mục "Lời chào". Làm sao để sử dụng 1file nhạc có sẵn (mp3,wma,...) để làm lời chào trong phần mềm này được ạ. Em chỉ thấy mục "ghi lời chào mới" thôi. Thanks

giap1984

Có bác nào có phần mềm lấy lại những tin nhắn đã xóa không? cho em xin với em tìm mãi mà không thấy, em xin cám ơn;;)

giap1984

Không có ai giúp em với em đang rất cần, có ai có cho em xin với?????????????????????