• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện kéo thả của samsung omnia i900 trên PPc

ilyabc

Mình đang dùng Atom Life, mình muốn làm mất 2 thanh Start và thanh chứa Contact, phone thì giao diện có hiển thị thanh Dial, Phonebook, Menu như trên SSF480 không ạ?

xuandung11a2

Well-Known Member
Mình đang dùng Atom Life, mình muốn làm mất 2 thanh Start và thanh chứa Contact, phone thì giao diện có hiển thị thanh Dial, Phonebook, Menu như trên SSF480 không ạ?

Không thể được bạn à.
Giao diện Widget giữa Samsung Omnia và Samsung F480 là thuộc về 2 nền tảng hoàn toàn khác nhau.Giao diện Widget đề cập ở topic này có có thể mô phỏng như Samsung Omnia mà thôi.Việc làm mất thanh Bar gần như là chưa làm được nữa là...:-?:-?

tampham

bác nào có link khác cho qvga không bản 1.0b7 đấy, link 4shared down mãi không được, thanks

ilyabc

nếu có thêm nút menu ở bên cạnh nút Phone và Contact ở thanh Taskbar để vào được Samsung Omnia Today Plugins 1 và 2 thì tuyệt quá rồi các bạn nhỉ.

tampham

cái này vẫn nặng nế quá, không nhạy, nhưng có lẽ ít hao pin hơn các phiên bản trước vì không dùng flash

Satan

Việc làm mất thanh Bar gần như là chưa làm được nữa là...:-?:-?
nhầm rồi Dũng ơi, thanh bả ở trên mình nhớ chỉ cần chép file gì đè mà mình chưa nhớ ra là mất liền, để mai rãnh mình kiếm thử rùi up lên thử nhé. hì
Posted via Mobile Device

ilyabc

hy vọng nó sẽ mất thanh taskbar, mình cài phần mền ở trên nhưng nó chỉ hiện một mảng màu xám thôi, không xuất hiện chữ gì hết.

AnhPheCT

[22/08/2009] FEWidgets Ultimate 1.0b8 Cập nhật!

attachment.php
attachment.php
attachment.php

VGA/WVGA: FEWidgetsUltimateVGA-1.0b8.CAB

QVGA/WQVGA (hoặc VGA/WVGA): FEWidgetsUltimate-1.0b8.CAB

Skin by mchapman007: MobileMatt FEWidgets Ultimate Theme v1.0.0.

Source Code (1.0b8): FEWU-Phantom - Sources.rar

tankinh

nếu vậy o2 mni không cài nổi hả pro, bộ nhớ trong của nó chỉ có <45mb

tinhtinh86

mọi người cho em hỏi đã máy nào chạy thành công chương trình Touch Player chưa ạ, theo em đây là chương trình chơi video hay nhất tới thời điểm này cho PPC mà chỉ riêng các máy của SamSung mới chơi được thì buồn quá.
Ai đã sử dụng thành công chương trình Touch Player trên các dòng HTc rồi thì lên tiếng cho em biết nha và nhận xét luôn nó chạy có ổn ko luôn giúp em nha. Thanks mọi người rất nhiều!