• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Giao diện Tiếng Việt dành cho Atom

ndt298

chà thì ra trước hết phải viết bài mới vô được DS, mình mới vào gà quá

hophop

Phần mềm Việt cho Atom

Tôi thấy phần mềm điều hành Việt hóa của Tân Á Long chạy rất ổn định. Các bạn thấy thế nào?

anhnga

Thế mình dùng Atom Life WM06 có sử dụng TAL được không hả bạn....

anhnga

Ra là vậy, mình đang dùng WM06 mất rồi, có lẽ phải downgrade về WM5 để sử dụng giao diện tiếng việt vậy....

bibisalem

anh ơi sao em dùng Atom EXEC mà cài bản tiếng viêt. thì may treo phai cài lai. win . làm sao bi giờ

hita_618

các bạn ơi sao mình kô down đc vậy ? ai có cho mình xin link khác đi, xài o2 atom exec có xài đc bản tiếng việt này kô vậy các bạn ?

thuchu

Hy vọng sắp tới sẽ tải được VietLIP vì hiện giờ chưa tải được phần mềm của longnhi88. Dù gì hưởng ứng việc làm của bạn.

LENGOCAN

Mình cài cái chương trình tiếng việt hình lá cờ VN mà nó chạy lâu quá (để yên chờ nó chạy gần 4 tiếng mà vẫn không có kết quả gì) . Bạn nào biết lỗi đó là lỗi gì chỉ giúp mình cái , tình hình là phải hard reset 5 lần rôi :mad:) (mình đang dùng con Atom Axec )
Thank...