• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Giới thiệu] CUSTOM iOS 4.2.1 - PV002 - Dành cho Game Thủ - Yêu Tốc Độ

Status
Không mở trả lời sau này.

tinh_la_gi

Administrator
Vẩn truyền thống từ trước giờ là bản Custom không thêm packages nào. Root 1Gb

Điều đặc biệt trong bản PV002 lần này là nó dành riêng cho các anh em thích tốc độ - dĩ nhiên tốc độ để phục vụ mục đích gì thì phụ thuộc vào bạn thôi... cá nhân TLG thì chỉ để "chiến" vài cái game khủng vì thật là "nóng" khi đang chơi mà bị "đá" ra nhỉ :D

Loại bỏ các thứ không thật sự cần thiết ...
+ Note
+ Stocks
+ calculator
+ Voice
+ Mail
+ iTunes
+ Ngôn ngữ
+ Bàn phím
+ Dịch vụ chạy ngầm
+ Thay đổi system (tham khảo 1 loạt 4rum)
+ Hình ảnh - nhạc chuông
+ Page Search

Có thể nó không cần với bạn nhưng chắc nó sẽ cần với 1 ai đó vậy nếu bạn không cần nó thì bỏ qua topic này..
Thân ..

hoaxutuyethp

bác ra luôn phiên bản mới đi:D nghe cái này là con 3gs của em sắp chạy nhanh như tên lửa roài :))

tuancan

vậy có nghĩa là tốc độ sẽ hơn bản PV001 hả bác.
em 3G lên cứ nhanh là sướng :p

pa90

nhanh lên nha TLG mong quá rùi nè.keke hi vọng thằng 3g có bước ngoặt mới! anh em ủng hộ nào>:)

rickytieu

khi nào mới có vậy bác TLG.đang chờ đợi 1 bản thật sự tăng tốc cho con 3g của e đây.thanks bác trc nhe.

Big_man1984

Nhiệt liệt ủng hộ bác TLG.Con 3g của mình chạy FW custom 4.2.1 PV001 của bác đã nuột rồi h có PV002 chắc còn chuẩn hơn nữa.Bác làm sớm cho a e 3g được nhờ nha.Thanks bác rất nhiều

tinh_la_gi

Administrator
vẫn chưa thấy link nhỉ.thui chờ tiếp :p.ngủ đã
Giới thiệu mà ... chưa có topic chính thức mà chờ Link chi VuThanh ?! :D
Tâm trạng mấy hôm nay không được tốt nên "bệnh lười" tái phát ấy mà ... hôm nay VN đá thắng là có thêm chút "sinh khí" :D

lethang262

Hi vọng bác TLG làm nhanh cho anh em thưởng thức. Giới thiệu xong thì phải có sản phầm liền chứ.

ngothangno1

mình đang sử dụng iP 3gs W new boot. hy vọng cũng sẽ sử dụng đc bản FW này của bạn. thanks

nin1009

mấy bữa nay sao topic CFW của anh em mình lắng động quá các anh ơi!Anh TLG làm cho nóng sân lên đi anh ơi:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.