• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Giới thiệu] CUSTOM iOS 4.2.1 - PV002 - Dành cho Game Thủ - Yêu Tốc Độ

Status
Không mở trả lời sau này.

truonga

em có con 3g-lock-16g. dang dùng PV001, thay sao nhanh het PIN quá, không biết do máy hay do OS! Mong som co PV002 de thử xem tình hình Pin có thay đổi gì không!!!!
Thank!

HTC_VUTHANH

Moderator
em có con 3g-lock-16g. dang dùng PV001, thay sao nhanh het PIN quá, không biết do máy hay do OS! Mong som co PV002 de thử xem tình hình Pin có thay đổi gì không!!!!
Thank!
mình text zất ok đấy chứ có thấy hao pin lắm đâu:))

ngothangno1

xem ra chủ đề này đang đc rất nhiều bạn quan tâm. mong sao bác TLG sớm ra bản FW này cho a e thỏa mãn nỗi mong chờ, ngày nào mình cũng vào 2-3 lần xem bác đã cho ra đời bản FW này chưa

hoaxutuyethp

vẫn đang chờ đợi ra bản mới đây, man tinh_la_gi ra nhanh ver 4.2.1 cho 3gs fast cho anh em dùng đi:D vẫn đang dùng PV001 4.2.1 ngon :D

nin1009

mình cũng đang đợi để up cho con 3gs của mình,bản PV001 mình up không được,nôn nao quá anh TLG ơi

tinh_la_gi

Administrator
Đang buồn như "con chuồn chuồn bay trong buồn" đây các bác ơi !!!!

Trước Noel sẽ có PV002 :(

truongamset

TLG: Đang buồn như "con chuồn chuồn bay trong buồn" đây các bác ơi !!!!

sao thế bạn có gì nói để anh em chia buồn cùng với:(

dauphong

Man TLG ơi CFW này cho giúp 3G chơi được Dugeon Hunter 2 không ah? Hii vọng là được, mình nghiện game này lắm \-/

tuancan

ngồi mong ngóng chờ nó ra đời mà nó chưa ra =))
chả nhẽ lại cho về 3.1.3 rồi cho lên sau ( khổ một cái chưa biết cách cho về 3.1.3 X_X chỉ học cách lên chưa học cách xuống )

ducthang

Lính mới ra nhập box IPHONE đọc thấy thông tin bản CUS FW của bác TLG đang chờ để đc up thử :-/

Status
Không mở trả lời sau này.