• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Google map đã có bản đồ Việt Nam

redipro

Mình hỏi tý, mình mới mau con P1i, không biết có dùng được phần mềm này không?

Và bạn nào đang dùng phần mềm này, test hộ thử mình bản đồ này xem được địa điểm nào của Vn cũng được đúng không?. Vì mình không cần định vị, nhưng mình muốn dùng làm bản đồ, cho những nới mình sắp đi, vd như về quê, hay đi du khảo.

Mình thank

Ở đâu cũng dc a ah!A có thể dùng làm bản đồ

nhan1431

w960i dung duoc ko zay pro

@Shadow141206: Nên sử dụng TV có dấu bạn nhé ! Do lần đầu nên mình chỉ nhắc nhở thôi !

Last edited by a moderator:

NokuaN70

Well-Known Member
Xài dc hết bạn ah. Lần sau nhớ gõ tiếng Việt có dấu nha bạn.

NokuaN70

Well-Known Member
Google maps đã cập nhật tính năng dẫn đường cho bản đồ Việt Nam. Để sử dụng bạn chỉ cần chọn Start point và End point, sau đó click vào Direction, Google Maps sẽ hướng dẫn cho bạn đường đi ngắn nhất giữa hai địa điểm. Một tính năng khá hữu dụng cho những ai thườngb xuyên phải đi lại, tuy nhiên độ sai số của My Location vẫn còn quá lớn >1500m, nên cũng không thật chính xác lắm.

biiq369

Google maps đã cập nhật tính năng dẫn đường cho bản đồ Việt Nam. Để sử dụng bạn chỉ cần chọn Start point và End point, sau đó click vào Direction, Google Maps sẽ hướng dẫn cho bạn đường đi ngắn nhất giữa hai địa điểm. Một tính năng khá hữu dụng cho những ai thườngb xuyên phải đi lại, tuy nhiên độ sai số của My Location vẫn còn quá lớn >1500m, nên cũng không thật chính xác lắm.
Bác NokuaN70 ơi cho em xin link down cái Google map VH này cho p990i với. Link trang 1 die rồi. Thanks bác.