• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Group SmartPhone Cần Thơ!!!

a1provip002

Do tình hình thấy nhìu Group PDA bên Pv mình ở khắp cả nước mà Cần thơ mình lại lép sao,

Do đó kêu gọi anh em Cần Thơ chúng ta thành lập 1 Group đi, cho bằng anh bằng em, lâu lâu Off họp mặt mà chia sẽ kinh nghiệm chứ (cafe , Nhậu gì đó...:p)

Em xung phong làm ...thành viên đầu tiên , hơ hơ, bác nào ở cần thơ trong pv này thì vào nhé=D> (thấy ngừ ta đi off hoài ghiền chết dc)>:)

a1provip002

chài, hok lẻ anh em cần thơ mình lại lép dữ vậy hả trời, ráng rũ rê them nha novou

AnhPheCT

Đây nè!!! Khi nào có độ nhớ Phone nha!!! Lúc nào cũng rãnh hết!!!

a1provip002

dc dc, có 2 ngừ roài, hơ hơ, kêu gọi thêm đi anh, em mới vào, chả có quen ai hết á

nouvu2372

Thoai ra quán nước mía vỉa hè cho không khí trong sạch(hít bụi lai rai),sẵn ngắm xe và người đẹp Ninh Kiều luôn:p

thanhtungsx

Cho tui tham gia với được không ? :D

Thoai ra quán nước mía vỉa hè cho không khí trong sạch(hít bụi lai rai),sẵn ngắm xe và người đẹp Ninh Kiều luôn

Người đẹp Ninh Kiều hả ? Cái vụ này hay à nha . bữa nào off đi Cần Thơ 1 bữa coi nào . :D

Chỉnh sửa cuối:

a1provip002

hơ hơ, mún nước mía có nước mía, ngừ đẹp khu đó lởn vởn nhìu lém, than hồ mà ngắm hehe=)),

thanhtungsx ở sóc trăng á

nouvu2372

hơ hơ, mún nước mía có nước mía, ngừ đẹp khu đó lởn vởn nhìu lém, than hồ mà ngắm hehe=)),

thanhtungsx ở sóc trăng á

Uhm cha đó ở St đã có vợ và 5 đứa con,đăc điểm nhận dạng đi Dream Thái:-??,hút 3 số và nhất là sài N70 :))

nouvu2372

Chà dạo này ế ẩm quá,không ai xuống Hoa Sứ nhậu nhẹt gì hết vậy cà?