• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Group SmartPhone Cần Thơ!!!

AnhPheCT

Lên Lịch hẹn đi!! Off có seo đâu!! Ủng hộ 1 chân nè!! Share bao nhiêu dc thì share!! Còn beo nhiêu Mình liệu cho!! Ha Ha Ha !!!

nouvu2372

Không có chủ xị rủ thì đi với ai bây giờ?

Lên Lịch hẹn đi!! Off có seo đâu!! Ủng hộ 1 chân nè!! Share bao nhiêu dc thì share!! Còn beo nhiêu Mình liệu cho!! Ha Ha Ha !!!

Em nhiệt liệt tán thành và đồng ý bất chấp mọi thủ đọan bầu Vip anhphe076 lên nắm quyền chủ xị vì : luống tuổi,chịu chơi + kinh tế khá giả >> Nhà tài trợ chính thức cho vụ việc ăn nhậu sắp tới :))
Ai không đồng tình sẽ bị xóa bài không nhân nhượng và phạt 1 chầu karaoke ;;)
Hãy tham gia nhiệt tình nhé các bạn,hãy làm cho SmartPhone Group của chúng ta đi lên

nouvu2372

Sau đây là danh sách thành viên ăn nhậu (hiện tại):

1.anhphe076 "Trùm ăn nhậu" 0919.076.076
2.letrungbuuphucdhct "Trùm rủ rê" 01224.777.677
3.nouvu2372 "Trùm pon chen" 0907.88.00.92
.....

AnhPheCT

Sau đây là danh sách thành viên ăn nhậu (hiện tại):

1.anhphe076 "Trùm ăn nhậu" 0919.076.076
2.letrungbuuphucdhct "Trùm rủ rê" 01224.777.677
3.nouvu2372 "Trùm pon chen" 0907.88.00.92
.....

Tr.Mod ơi!! đến đâu rồi!!! Vụ này coi bộ dc a nha!!! Thú thật Mình chỉ thích chơi thôi!! Nhậu thì chịu!!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tr.Mod ơi!! đến đâu rồi!!! Vụ này coi bộ dc a nha!!! Thú thật Mình chỉ thích chơi thôi!! Nhậu thì chịu!!!

Vậy chẳng lẽ anh em nhậu đàn anh lại ngồi xơi mồi thì kỳ quá:D

BuuPhucCT

Well-Known Member
Trời làm seo biết Tui có baby!! Có seo đâu!!! Mình có nói ko nhậu khi nào đâu!! Mình chỉ nói nhậu ít lắm nhưng Chơi hơi bị nhiều!!!

Vậy thì quá tốt rồi. Anh em ta cứ lai rai, ai uống được bao nhiêu thì uống. Quan trọng là họp mặt để cùng chia sẻ kinh nghiệm về điện thoại mới là chính.

hunter19000

Posted via Mobile Device Tr.Mod nouvu2372 Lên lịch đi ngày mấy? Mấy h? ở đâu? ^^ Nhanh đi nhanh đi đang rảnh

a1provip002

ồ, chời, tưởng topic này die rồi chứ, hxhx, anh em lên lịch đi , đi liền :))

AnhPheCT

Có mùi hôn mới fê!! Sợ là có mùi khác cơ!!.............!!! Ac!!! Off thôi!!!