• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Group SmartPhone Cần Thơ!!!

AnhPheCT

Tui ko thể rủ được!!! Bác nào đứng ra tổ chức Mình sẽ ủng hộ hết Mình!!! Because, Mình Ko có thời gian free ổn định!!! Nếu có thể chỉ Tạm ngưng công việc đi nhậu với A-E thôi!!

nouvu2372

Tui ko thể rủ được!!! Bác nào đứng ra tổ chức Mình sẽ ủng hộ hết Mình!!! Because, Mình Ko có thời gian free ổn định!!! Nếu có thể chỉ Tạm ngưng công việc đi nhậu với A-E thôi!!

Tội nghiệp ông anh của tui vì lo nghĩ cho đại cuộc mà đứng ra cày tiền cho anh em đi nhậu phủ phê.Ôi!1 hành động đáng đc nêu gương.>:)
P/S : Đùa thôi,Lần đợt 2 này do Anh Phúc lẩu Gà Đá dẫn dắt đó

AnhPheCT

Ý giời ơi!! Mình làm từ thiện đấy chứ!! Kỹ thuật viên Tin học chuyện bảo trì, sữa chửa ADSL và Dịch vụ Net, kiêm luôn sữa chửa máy Vi tính là niềm đam mê cũng là trách nhiệm Tr.Mod ạ!​

BuuPhucCT

Well-Known Member
Hay ngày mai đi OFF nữa đi. Cuối tuần k nhậu buồn quá VIP PHÊ à!!!

AnhPheCT

Ố gồi!!! Đang nóng sốt!!! Chắcccccctttt bị H1N1 quá!!! Ví hôm rồi có vào Khách Sạn Quang Trung người nước ngoài ở để sửa cái Wifi!! Về bị tèo luôn!!

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ố gồi!!! Đang nóng sốt!!! Chắcccccctttt bị H1N1 quá!!! Ví hôm rồi có vào Khách Sạn Quang Trung người nước ngoài ở để sửa cái Wifi!! Về bị tèo luôn!!

Ấy dà! bữa nay em cũng bị cảm nữa. Nhưng chắc do thiếu rượu nên mới thế. Chắc làm vài chai là hết. Anh thử cách này xem sao nhé:)):)):)):))
Ku An có nói hôm nào anh em mình đi OFF với món karaoke "mặn" được k anh? ăn chay hoài hơi ngán.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Duyệt!! Lên lịch đi...........

KU An đang lên lịch. Lần này nên thông báo sớm để anh em có thể sắp xếp time đi. Lần trước cập rập quá nên hơi ít. Đúng món khoái khẩu của anh hay sao mà anh OK nhanh thế=))=))=))

AnhPheCT

Tình hình là T7&CN tuần sau 20/06 Mình trực Cơ Quan ko thể free time!!! Nên Có Thể Tr.Mod An!!! Lên Lịch 27&28/06/09 Mình Offile "Mặn" gì đó nha!!!! Có thờ gian cho Anh Chị Em sắp xếp!!! Đăng ký Off hoành trán coi!!! Thông báo thay cho gọi Điện!!​

BuuPhucCT

Well-Known Member
Tình hình là T7&CN tuần sau 20/06 Mình trực Cơ Quan ko thể free time!!! Nên Có Thể Tr.Mod An!!! Lên Lịch 27&28/06/09 Mình Offile "Mặn" gì đó nha!!!! Có thờ gian cho Anh Chị Em sắp xếp!!! Đăng ký Off hoành trán coi!!! Thông báo thay cho gọi Điện!!​

Ku AN và em cũng bận. Vậy quyết định ngày 27 và 28 nhá a! Bộ anh Phe ăn chay nhiều quá ngán rồi sao đòi đổi món vậy.:D:D:D