• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GSMS V 1.3 REBORN

hunterviet

Well-Known Member
theo như mình thấy dùng cái gprs gửi tin chỉ tốn tiền mà mất thời gian
cứ gửi bình thường là được rồi

Muốn nhanh thì tất nhiên nên nhắn bằng cách thông thường rồi, chỉ khi 8 mới dùng cái này, ko hề đắt đâu bạn nhé, mà ngược lại đó, khoảng 10VND/sms với gói D10, vậy mới nói nếu 8 thì dùng cái này có hơi chậm nhưng rẻ hơn nhiều:D

ngocthanhdhgtvt

cái này dễ sử dụng lắm. cứ vào là biết ngay. cần j hướng dấn

ai nói với bạn là dễ sử dụng hả
từ khi biết tới pm này mình đã test biết bao phiên bản update nhưng chưa bao giờ gửi được một tin dù chỉ 1 ký tự:((
nói trước là các thông tin đều đầy đủ nhé
khi gửi thì nó cứ báo là hệ thông không thể kết nối server thế mới khổ>:)

ngocthanhdhgtvt

Cho tôi tên điện thoại của ngocthanhgtvt
7610 đó
mình ở thử đức-sài gòn nhé
nếu bạn mà test thành công trên 7610 của mình thì mình làm biên bản hợp đồng cho bạn quyên con 7610 luôn nhưng nếu ko được thì cho mình quất p:-/c t:-/i nhé
muốn test bao nhiêu cũng được
mà không cần nói chi 7610 của mình hết
đây là tài khoản thành đăng ký trên portal việttlel :ngocthanhdhgtvt
mật khẩu ko nói. bạn xem thử nó có thể hoạt động được ko>:)

loveandlove

7610 đó
mình ở thử đức-sài gòn nhé
nếu bạn mà test thành công trên 7610 của mình thì mình làm biên bản hợp đồng cho bạn quyên con 7610 luôn nhưng nếu ko được thì cho mình quất p:-/c t:-/i nhé
muốn test bao nhiêu cũng được
mà không cần nói chi 7610 của mình hết
đây là tài khoản thành đăng ký trên portal việttlel :ngocthanhdhgtvt
mật khẩu ko nói. bạn xem thử nó có thể hoạt động được ko>:)
Posted via Mobile Device
Bác cho em sđt em nhắn cho vài tin miễn phí của em :D. Em dùng 6béo vẫn ngon lành cành đào đãy chứ, em dow trực tiẽp trên wap.mobiguru.org

ngocthanhdhgtvt

Posted via Mobile Device
Bác cho em sđt em nhắn cho vài tin miễn phí của em :D. Em dùng 6béo vẫn ngon lành cành đào đãy chứ, em dow trực tiẽp trên wap.mobiguru.org
Posted via Mobile Device số đt 0979404017
sao mình vào bằng mobile nó rối mù nè, bạn có thể gửi cho mình cái link trựp tiếp ko vậy. cảm ơn nhé. Thanks

Lamtrai

Mình cüng dùng 6béo .nhằn tin ầm ầm .vì mình có 2 sim viettel và mobifone đăng ký từ lâu lên số lượng tn free rất nhiêu.

ngocthanhdhgtvt

Mình cüng dùng 6béo .nhằn tin ầm ầm .vì mình có 2 sim viettel và mobifone đăng ký từ lâu lên số lượng tn free rất nhiêu.
Sao njck của các bạn hoạt động đc nhưng của mình thì ko hoạt động, mình dùng pc gửi tin nhắn ầm ầm nhưng dùng pm này để gửi thì bảo ko thể kết nối server xin vui lòng thử lại sau,
chán ghê đc cái sim sinh viên miễn phí Gprs d25 mà ko hoạt động đc tính năng này
thất vọng quá

newworld535

Phần mềm này với một số máy không dùng được đâu.mình dùng 6680 cũng không thể dùng nổi.cài vào 6070 thì gửi ầm ầm.

ngocthanhdhgtvt

lạ nhỉ .cũng có lúc do mạng đó.cú thử lại đi đừn nản
ui trời mình cài từ lúc biết nó cho tới bây giờ đó, cứ cuối tuần là cài vào gửi thử nhưng không thành công lại tiếp tục đau khổ và niềm hi vọng lại nảy sinh nhưng lại dập tắt sau tuần .cuộc đời cứ thế mà tiếp diễn, nó giống như một đường hình SIN hẽ:((
Phần mềm này với một số máy không dùng được đâu.mình dùng 6680 cũng không thể dùng nổi.cài vào 6070 thì gửi ầm ầm.
nếu vậy thì do máy hả , mình tưởng do cái sim của mình cùi bắp:))

lucky_luong

Mình thay phân mem nay rãt hay. Goi tin nhan ko ton tien la ok roi. Minh se thu nghiem. Dang o nha len Web bang Dtdd thong cam nha.

lucky_luong

Sao khi cài xong chỉ thấy hiển thị yêu cầu chọn dịch vụ mạng di động sau đó cập nhật số DTDD nhưng không hiện ra Giao diện của nó vậy bạn. Xin vui lòng hướng dẫn giúp.

sasser

phần mềm rất hay. thank chủ topic. tiện thể cho mình hỏi. muốn gửi đến nhiều số thì thêm dấu , phải ko. mình chưa có cơ hội thử nhưng thế thì tiện lắm. mỗi lần gửi cho bạn bè trên 10người thì wá tuyệt. một lần nữa cám ơn tác giả đã tiết kiệm hầu bao cho cộng đồng...
Posted via Mobile Device

thamky

Sao khi cài xong chỉ thấy hiển thị yêu cầu chọn dịch vụ mạng di động sau đó cập nhật số DTDD nhưng không hiện ra Giao diện của nó vậy bạn. Xin vui lòng hướng dẫn giúp.

bạn đã đăng ký ở trang chủ của mạng bạn đang dùng chưa??phải vào trang chủ đăng ký 1 tài khoản nhé=D>

thamky

ui trời mình cài từ lúc biết nó cho tới bây giờ đó, cứ cuối tuần là cài vào gửi thử nhưng không thành công lại tiếp tục đau khổ và niềm hi vọng lại nảy sinh nhưng lại dập tắt sau tuần .cuộc đời cứ thế mà tiếp diễn, nó giống như một đường hình SIN hẽ:((

nếu vậy thì do máy hả , mình tưởng do cái sim của mình cùi bắp:))

phụ thuộc vào máy,tức java của máy.java 2.0 thì dùng tẹt ga bạn à

lucky_luong

thamky ơi vậy mình phải đăng ký ở mạng Mobile nữa hả. Nếu mình đã đăng ký rồi và mỗi ngày được 5 tin nhắn. Lúc nãy mình đăng ký số và PW trên chương trình mới là số khác vậy nếu mình lấy lại Nick và PW như trên Mobile sử dụng được không vậy bạn.