• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GSMS V 1.3 REBORN

thamky

thamky ơi vậy mình phải đăng ký ở mạng Mobile nữa hả. Nếu mình đã đăng ký rồi và mỗi ngày được 5 tin nhắn. Lúc nãy mình đăng ký số và PW trên chương trình mới là số khác vậy nếu mình lấy lại Nick và PW như trên Mobile sử dụng được không vậy bạn.
Posted via Mobile Device
bạn đký số đthoại nào thì phải dùng số đó ntin qua gprs

lucky_luong

Mình đã đăng ký trên mạng Mobi lâu lắm rồi. Mỗi ngày mạng cho được 5 tin nhắn. 5 tin nhắn này phải sử dụng trên Web để nhắn. Vậy chương trình này là để thực hiện 5 tin nhắn đó đúng không bạn.Sau khi cài đặc vào mình ko thấy nó hiện thị giống như hình mà Bạn để trên đầu bài. Xin hướng dẫn giúp.

loveandlove

Mình đã đăng ký trên mạng Mobi lâu lắm rồi. Mỗi ngày mạng cho được 5 tin nhắn. 5 tin nhắn này phải sử dụng trên Web để nhắn. Vậy chương trình này là để thực hiện 5 tin nhắn đó đúng không bạn.Sau khi cài đặc vào mình ko thấy nó hiện thị giống như hình mà Bạn để trên đầu bài. Xin hướng dẫn giúp.
Posted via Mobile Device
Đúng rồi đó bạn, bạn chọn mạng mobi rồi options-> them gõ acc và pas của bạn và dùng thôi. Nhớ là máy phải có gprs nha

punchan

cái nè phải lấy tài khoản của mình trên viettel vào gửi bình thường như mình gửi từ trang chủ của Viettel ngày đc 10 tin free hình như đây là phần mềm do phichi đại hoc bach khoa hà nội viết thì phải:-?

loveandlove

Tùy vào cái sim thôi bạn ơi;;)
nếu không gửi được thì do cái sim của mình vậy thì đành làm lê với pm này thôi. sim mình có gửi được đâu:O
Em nghĩ ko phải do sim mà do cấu hình gprs chưa phù hợp hoặc do máy.
Posted via Mobile Device

mattroi1705

hic, sao chỉ nhắn được có 1 lần rồi bị báo lỗi java gì đó zạ. N72 mình có java mà. mình gỡ bỏ cài lại chỉ nhắn được 1 lần gòy báo lỗi tiếp hên lắm thì được 2 lần. hic bị gì zậy ta

taway

Tui dùng hơn 1 tháng nay có thấy vấn đề gì đâu nhỉ. Phần mềm này không những hay mà còn quá hay đấy chứ. Tui đăng kí 5 tài khoản của viettel tức là mỗi ngày tui dc 50 tin nhắn miễn phí. 1 tháng được 50 * 30 * 300d = 450.000 vnd tiền tin nhắn đó hay chưa vậy ta. Nhưng phiền mỗi cái là người nhận tin trả lời hơi khó vì tin nhắn gửi qua +196.

mattroi1705

mình cũng hok bit nữa. nhưng hình như nó không hỗ trợ đầu số mới thì phải: gửi cho đầu số 0128 nhắn không được. mà hình như chỉ dùng nội mạng mà

voquoccuong

bạn nói đúng rồi đó, tài khoản của Viettel, Vina, Mobi đều chỉ được dùng để gửi nội mạng thôi, còn nếu bạn dùng SMSVN thì được tất cả các mạng nhưng 1 thuê bao chỉ nhận được 5 tin nhắn 1 ngày từ smsvn thôi, với lại đăngkis smsvn cũng hơi phức tạp nữa

quangphu88

Anh ơi, xem hộ e cái, e dùng 6681,cài xong chương trình,chạy rồi,nhưng tỉ lệ gửi tin nhắn thành công ít quá,nhiều lần ko dc, gửi xong nó còn không báo là đã gửi dc tin nhắn,thằng bạn e dùng E398 nó gửi vèo vèo.
Thỉnh thoảng còn báo lỗi java.io.IOException:-18
Cám ơn a nha.

laiminhquang

Mình dùng sim sv mà kô dùng ðuoc.Ðång ký trên phâ'n mê'm mà nó cü' báo sai tài khoan hoài.Help me

laocai_city

cái này dùng gprs để nhắn tin ấy mà, đại loại như đăng nhập = tài khoản của mình trên web xong rồi sử dụng số tin nhắn mà nhà mạng cho dùng free
cho hỏi em dùng cái sim sv lúc đăng kí tài khoản trên trang chủ nó bảo số máy không tồn tại là sao?? giúp em free cai nha:-??:D

cho hỏi em dùng cái sim sv lúc đăng kí tài khoản trên trang chủ nó bảo số máy không tồn tại là sao?? giúp em free cai nha:-??:D

Mình cũng dùng sim sv lúc đầu đăng ký thì nó báo là đã tồn tại
bấy giờ bạn gọi tới tổng đài viettel và trình bày nguyện vọng của bạn thì họ sẽ giúp bạn nhé. do trước cái sim sv đó đã có người dùng trên portal viettlemobile,com nên vậy ấy mà
bạn cứ gọi tổng đài và trình báo là họ sẽ giải quyết nhé, hình như là sẽ được phóng thích sau 24h kể từ lúc bạn ý kiến
chứ việc này anh em pV bó tay.exe>:)
chúc đông nghiệp mau mắn:))