• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

GTranslate v1.3.0 dịch thuật trực tuyến việt hóa

Mr_Tommy

Hix2 nhiều khi nó dịch vớ vẩn qúa :(. 1 câu mà dịch 2 lần 2 ý khác. Chủ yếu hay bị lỗi tv sang ta. Ta sang tv thì thỉnh thoảng :D. Dù sao cũng thank
Posted via Mobile Device

giangvungtau

Oài, 2 lỗi thế thì làm sao mình khắc phục được hihi

hehe,:Dnếu bạn hok khắc phục được thì cứ cho nó bị lỗi lun đi,mà mình muốn hỏi là ai dịch những câu này khi mình gửi lên mạng gprs nhỉ????:-?

thanhlongnd

hehe,:Dnếu bạn hok khắc phục được thì cứ cho nó bị lỗi lun đi,mà mình muốn hỏi là ai dịch những câu này khi mình gửi lên mạng gprs nhỉ????:-?

Ẹc, đó là từ điển tự động của Google mà. Làm gì có ai ...

chieuviet

Posted via Mobile Device
Anh long cho em hoi chut ,em da cai pm nhung loi thi giong nhu giangvungtau khi quay ra chep de vao c:/resource thi ko thay chep de.chi thay no vao luon co nghia la trongg c:/resource chua co file do.em cai pithon tren the anh a.vo bang mobile chua thank a dc.hj

thanhlongnd

Posted via Mobile Device
Anh long cho em hoi chut ,em da cai pm nhung loi thi giong nhu giangvungtau khi quay ra chep de vao c:/resource thi ko thay chep de.chi thay no vao luon co nghia la trongg c:/resource chua co file do.em cai pithon tren the anh a.vo bang mobile chua thank a dc.hj

Ẹc em cài python trên thẻ có thể phải chép đè prodb.py vào e/resource

chieuviet

Posted via Mobile Device
Deu ko dc anh a.em chep ca 2 roi nhung la 1 dieu,khi chep thi co ve ko phai la chep de.ma vi o trong phan e,c:/resource ko co file prodb.py nao het.

chieuviet

Posted via Mobile Device
Hihi vua cai lai ok roi.chan qua heheh.xoa het di,cai lai tu dau vao bo nho may,sau do chua mo pm voi ma ngay lap tuc chep file anh dinh kem vao e:/resource luc do moi thay la chep de.heheheh

chieuviet

Posted via Mobile Device
Nhung ma anh oi neu trong phan chon ngon ngu dich anh bo di chu "tieng" truoc moi ngon ngu thi hay hon.vi khi ra man hinh chinh pm nay hien len "tie>>>tie"ma chang biet tieng j.hihihi.sua lai chac lau lam

thanhlongnd

Posted via Mobile Device
Nhung ma anh oi neu trong phan chon ngon ngu dich anh bo di chu "tieng" truoc moi ngon ngu thi hay hon.vi khi ra man hinh chinh pm nay hien len "tie>>>tie"ma chang biet tieng j.hihihi.sua lai chac lau lam

Các pm anh làm , anh ưu tiên tính thẩm mỹ hàng đầu. Điều em nói a cũng đã thử làm nhưng hiển thị còn khó hiểu hơn. Như vậy là ok nhất rồi đó :)

chieuviet

Posted via Mobile Device
Thuc su cung kho nhin lam a a.ma dc cai nay thi mat cai kia anh nhi.neu nhu viet tat tieng viet thanh "vie" con anh thanh "eng" thi xau that.vi no chi hien thi 3 chu cai dau tien khi o ngoai giao dien chinh ma a nhi.