• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

vuvantuan59

cho mình patck rack vơi các bạn ơi! Mì dùng N78 bản ngage 1.10 1345.patck rack không phù hợp !
Post lên diễn đàn hộ mì với!
Thank!
Posted via Mobile Device

chinhn81

4 game mới chơi thật đã cám ơn bạn boyvodanh rất rất nhiều đã giúp cho anh em đưoc thưởng thức những game ngate thoải mái và rất đơn giản

Anhsaupsbp

cảm ơn bạn nhiều nhiều. mình cài 25 game rồi chơi oke nhưng mình cài bằng n-gage 1.10 1345 của mình chứ ko cài bằng các file n-gage bạn up lên dc. trời ui format máy cả chục lần luôn. tội con dế yêu của mình ghê luôn .ko bit có ảnh hưởng gì đến dế của mình ko nửa.thương ghê

Chỉnh sửa cuối:

Anhsaupsbp

mà sao kì ghê. mình cài vài game xong mình cài batch rack vào thì chơi full dc nhưng sau đó ko cài thêm game khác đc nửa. mình phải xóa hết các phần mềm n-gage cài lại từ đầu mới đc.có cách nào khắc phục đc ko bác. chứ mỗi khi muốn cài game mới thì lại phải xóa làm lại từ đầu như thế thì chết chắc

boyvodanh

mà sao kì ghê. mình cài vài game xong mình cài batch rack vào thì chơi full dc nhưng sau đó ko cài thêm game khác đc nửa. mình phải xóa hết các phần mềm n-gage cài lại từ đầu mới đc.có cách nào khắc phục đc ko bác. chứ mỗi khi muốn cài game mới thì lại phải xóa làm lại từ đầu như thế thì chết chắc

Đó là do bản N-gage 1345 của bạn chưa ổn định
Tốt nhất bạn nên cài tất cả các game cùng 1 lúc rồi install Patch_rack vào đừng cài từng game nữa

Anhsaupsbp

Posted via Mobile Devicebác ơi bác chỉ cho mình cách chèn link lên diễn đàn với. Mình muốn đc thank lắm nhưng ko bít phải làm sao

ronaldo07mu

Sao cái trò System_Rush_Evolution mình chơi xong cửa 2,sang cửa 3 nó lại báo Corrupt Data,ko chơi đc nữa là sao nhỉ:-??

baongoc557

sao cai xog vo game Asphalt_3 la bi vang ra k choi dc vay.minh thu tro khac:Residen.Evil.Degeneration thi bao out to memory roi vang ra ln mong ban giup minh.minh may game n-gage lam nhu k cai dc lam sao choi

boyvodanh

Sao cái trò System_Rush_Evolution mình chơi xong cửa 2,sang cửa 3 nó lại báo Corrupt Data,ko chơi đc nữa là sao nhỉ:-??

Trong file System_Rush dow về có kèm theo rack để mở hết các bài.Bạn install thêm cái rack đó là sẽ đi được hết các cửa thôi

Chỉnh sửa cuối:

boyvodanh

sao cai xog vo game Asphalt_3 la bi vang ra k choi dc vay.minh thu tro khac:Residen.Evil.Degeneration thi bao out to memory roi vang ra ln mong ban giup minh.minh may game n-gage lam nhu k cai dc lam sao choi

Lỗi out memory ko phải là do game
Bạn xem lại bộ nhớ của máy+ram còn bao nhiêu,có thể bộ nhớ của bạn quá đầy hoặc cài nhiếu ứng dụng khiến ram bị yếu(chú ý; Phải luôn để trống thẻ nhớ E từ 20m đến 50m>bộ nhớ C của máy trống càng nhiều càng tốt)

ronaldo07mu

Hôm wa mình cũng bị lỗi đấy giống bạn,bạn chỉ cần ra ngoài tắt hết các ứng dụng chạy ngầm là chơi đc thôi:D