• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

baongoc557

LAM SAO DE TAT HET UNG DUNG AN HA BAN.MINH TAT HET MAY CHUONG TRINH ROI MA NO VAN K VO GAME DC

Chỉnh sửa cuối:

ronaldo07mu

LAM SAO DE TAT HET UNG DUNG AN HA BAN.MINH TAT HET MAY CHUONG TRINH ROI MA NO VAN K VO GAME DC

Bạn ko vô đc game nghĩa là thế nào,có vào đc N-gage ko:|
Muốn tắt hết ứng dụng chạy ngầm thì bạn ra màn hình chính của điện thoại,giữ chặt phím Menu 1 lúc,nó sẽ hiện lên các ứng dụng đó,tắt hết đi cho đỡ nặng:|

baongoc557

vo n-gage dc,cai game cug dc ln nhug cai xog bat dau nhan vo star game la dc thoi,cach ban chi tat het chuong trih minh cug lam roi nhug van k vo dc.co bac nao co cach nao hay hay de cai game n-gage nua k.giup minh joi

boyvodanh

vo n-gage dc,cai game cug dc ln nhug cai xog bat dau nhan vo star game la dc thoi,cach ban chi tat het chuong trih minh cug lam roi nhug van k vo dc.co bac nao co cach nao hay hay de cai game n-gage nua k.giup minh joi

Theo mình thẻ nhớ của bạn có vấn đề (hoặc máy ĐT bị virut)
Bạn fomat thẻ+máy rồi cài lại xem được ko(fomat thẻ bằng ĐT nhé)
Hoặc thử thay thẻ nhớ khác xem thế nào
Có thể do con chip đọc thẻ của bạn có vấn đề.lỗi này hoàn toàn do máy chứ ko phải do cài đặt game

cuocsong

của em cũng giống y như của bác baongoc557 cài xong hết rồi nhưng ko chơi dc. mà em ko chép dc thư mục 20001079.txt vào trong thư mục C/private/10202be9/ ổ ma f trong private ko có mục 10202be9 bác ạ,cũng ko chép dc installserver.exe về chép vào C/sys/bin,trong secmam cũng ko có Turn Plat.Security On chỉ có Turn Plat.Security Off thôi bác ạ mong các bác chỉ giáo em xin cảm tạ ạ!!!!!!!!

boyvodanh

của em cũng giống y như của bác baongoc557 cài xong hết rồi nhưng ko chơi dc. mà em ko chép dc thư mục 20001079.txt vào trong thư mục C/private/10202be9/ ổ ma f trong private ko có mục 10202be9 bác ạ,cũng ko chép dc installserver.exe về chép vào C/sys/bin,trong secmam cũng ko có Turn Plat.Security On chỉ có Turn Plat.Security Off thôi bác ạ mong các bác chỉ giáo em xin cảm tạ ạ!!!!!!!!

Vào trình quản lý file X-plore chọn ổ C chọn menu>Tools>Cofiguaration>đánh dấu vào Shoow Hidden files+Show system files/folders
Muốn chép vào thư mục C/private thi bạn phải Turn Plat.Security On
Bạn vào Turn Plat.Security off nhấn vào nó 1 cái là sẽ chuyển sang On thôi mà(khi nào vào chơi game thì nhớ turn off nhé)
Làm xong các bước trên bạn sẽ chép thoải mái vào bộ nhớ C của máy

Chỉnh sửa cuối:

boyvodanh

Bạm vào secman kiểm tra xem đã turn off chưa nhé

baongoc557

da turn off ln roi bac vo danh oi nhu no van cu vay.neu tat may di roi mo may lai thi vo choi dc 1 lan neu vao lai lan sau thi k dc nua

ronaldo07mu

Khi mình cài game thì mình để Turn Off,cài xong thoát ra để lại Turn On,vào lại N-gage chơi ngon lành :D

0938399557

tôi có thấy bạn ghi rằng"Hướng dẫn cài N-Gage cho os9.1 & os9.2 không thuộc dòng N-gage & các dòng máy hỗ trợ N-Gage...N81 N82 N95".Nhưng theo tôi biết thì n82 chưa Hack được vậy làm sao có thể cài được bạn???

boyvodanh

tôi có thấy bạn ghi rằng"Hướng dẫn cài N-Gage cho os9.1 & os9.2 không thuộc dòng N-gage & các dòng máy hỗ trợ N-Gage...N81 N82 N95".Nhưng theo tôi biết thì n82 chưa Hack được vậy làm sao có thể cài được bạn???

N82 đời cũ frimware 10.xxx vẫn hack được
Cụ thể như thế nào thì bạn tìm hiểu trên diễn đàn nhé

Anhsaupsbp

sao game risiden evil ... Mình chơi ko qua màng 2 dc mặc dù nó đã báo full rồi vậy bác boyvodanh

Anhsaupsbp

À tiện thể nhờ bác hoặc anh em nào biết key smartmovie 3.41 cho máy 5320 của em thì cho em xin với. Imei : 355740020622314

boyvodanh

sao game risiden evil ... Mình chơi ko qua màng 2 dc mặc dù nó đã báo full rồi vậy bác boyvodanh

Đó là do bạn chưa biết cách qua màn đó thôi
Trò này mình chơi hết rồi đảm bảo full mà
SmartMovie đã có bản 4.0 full bạn qua bên ứng dụng mà tìm nha

wodeai

Mình có 1 thắc mắc. Mình đã cài 1 số game N-GAGE vào máy nhưng chỉ là bản Trial. Mình dùng N82 V30, đã thử rất nhiều kiểu hack nhưng đều không thành công, có cách nào để hack full các game đấy không? Lúc truớc có setup 1 file PATCH vào rồi nhưng khi setup xong thì không thể vào N-GAGE choi đuơc, các bạn có cách nào khác không hoặc là có bản PATCH nào ngon ngon không thì share mình với. THANH KIU !!!

boyvodanh

Mình có 1 thắc mắc. Mình đã cài 1 số game N-GAGE vào máy nhưng chỉ là bản Trial. Mình dùng N82 V30, đã thử rất nhiều kiểu hack nhưng đều không thành công, có cách nào để hack full các game đấy không? Lúc truớc có setup 1 file PATCH vào rồi nhưng khi setup xong thì không thể vào N-GAGE choi đuơc, các bạn có cách nào khác không hoặc là có bản PATCH nào ngon ngon không thì share mình với. THANH KIU !!!

Bạn thử dow game và dùng path_rack của mình xem được ko,rât nhiều người đã dùng Rack của mình va chơi full rồi đó bạn

boyvodanh

lam sao de Turn Plat.Security On dag o che do of nhan vo no ca chuc lan ma van off k on dc

Có 2 bản Secman 1.0 và 1.1 đó bạn,thử đổi qua bản khác xem có được ko nhé
Theo như bạn nói thì bạn chưa cài đặt hoàn chỉnh được Secman rồi

cuocsong

em làm như bác nói rồi ko thay đổi gì,nhấn vào vẫn turn off mãi ko chuyển sang on dc,em cài cả capoff và capon rồi ko vẫn ko mở dc private ổ c và E nữa còn cách nào nữa ko bác