• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

vandunga3

Nếu đọc bài viết này của bạn mà cài thì đố ai cài được game N-gage đấy=))=))=))

Mình làm ngon lành nè. Topic bên kia mấy huynh hướng dẫn connect TRK rồi extract vào máy nhưng mỗi lần disconnect là máy mình lại bị đơ. Bây h tải game về ra đuôi exe, extract ra pc rồi cop vào thẻ. Vào Ngage để cài game. Quá ngon luôn. Khỏi phải TRK j` cho nó mệt người

maiphutinhem

Bạn hướng dẫn cụ thể các bước cho máy mình đi. Mà máy minh có cần tải installserver.exe ở trên không vì mình thấy nó thay thế installserver.exe hay lỗi lắm.

Thú nhất bạn đã hack phone chưa và hack theo cách nào.Nếu đã hack bằng hellox thì làm theo bài trước mình đã nói.Còn không cần thay thế installserver.exe đâu mình vẫn dùng bình thường mà.Bài trước mình nói cụ thể lắm rồi mà.

phuong_wmf072

sao tôi ko cài đc nhỉ,cài vào game nào cũng báo "corruped" thế nhỉ.tôi dùng N82-ver 31,máy đã hack,làm theo đúng thứ tự từng bước.

boyvodanh

sao tôi ko cài đc nhỉ,cài vào game nào cũng báo "corruped" thế nhỉ.tôi dùng N82-ver 31,máy đã hack,làm theo đúng thứ tự từng bước.

N82 ver 31 đã chống được hack game rồi bạn ơi,có lẽ cài game theo cách của mình ko được rồi

ziczac66

hix, vậy là kô chơi được game n Gate rồi à, chán quá. N95 ma kô chơi được game thì vứt đi rồi
mà bác ziczac66 đã cài thành công rồi mà

Trích dẫn:
mình dã cai thành công 18 GAME N_GAGE cho N95_8G 31.0.015VÀ N81_8G

bác giúp em với

bác cho so dt di em giup cho

maiphutinhem

N82 ver 31 đã chống được hack game rồi bạn ơi,có lẽ cài game theo cách của mình ko được rồi

Ơ bạn ơi mình dùng N82 v31 nè đang chơi game full ngon lành nè, ai bảo là chống hack game chài ơi.

Manjimaro

:(anh cho em hoi sao em install file ngage_autostart_204.sis trong hack game ngage cua n73 khong dc vay anh!!! thieu buoc do nua la em hoan thanh!!! cam on anh

vandunga3

anh ơi anh có biết tự nhiên các icon game bị mờ đi và mất mục start game là lỗi j` ko? Ju'p em với. Cứ cài Ngage đc 1 thời jan là bị. Em xài bản Ngage down từ site Nokia

kevin_fire

mình hack = hellox 1.3. mình dùng N81 mà FW mới nhất 21.0.10. sao khi cài patch rồi mà nó vẫn kô mất chữ trial vậy mình là N-gage v1.10(1318)

boyvodanh

anh ơi anh có biết tự nhiên các icon game bị mờ đi và mất mục start game là lỗi j` ko? Ju'p em với. Cứ cài Ngage đc 1 thời jan là bị. Em xài bản Ngage down từ site Nokia

Đây là tình trạng chung thôi bạn ơi,bạn chỉ cần install lại bản N-gage.sisx đè lên bản cũ là lại chơi bình thường thôi

boyvodanh

mình hack = hellox 1.3. mình dùng N81 mà FW mới nhất 21.0.10. sao khi cài patch rồi mà nó vẫn kô mất chữ trial vậy mình là N-gage v1.10(1318)

Các ver mới của nokia đều được chống hack rất tốt,nếu trail mà vẫn chơi full được thì bạn cứ chơi cũng chả sao,còn nếu ko full thì phải chờ bản patch mới thôi..mình cũng ko giúp bạn được

vandunga3

Đây là tình trạng chung thôi bạn ơi,bạn chỉ cần install lại bản N-gage.sisx đè lên bản cũ là lại chơi bình thường thôi

Theo anh em nên xài bản Ngage nào ổn nhất? Bản mà anh up lên đây có đc ko? Em xài bản down từ trang chủ Nokia hay bị lỗi đó quá

Palkia171993

em xài nokia 5320 sao lúc cài game n-gage bản trial thì chơi được màn hình nằm ngang mà khi cài full thì chỉ chơi được màn hình đứng, và cái game worm 2009 down về cài vào được nhưng khi vào game chọn bất kể mục chơi nhanh hay chơi chính đều bị văng ra báo lỗi error 805306377 dù đã cài secman nhưng vẫn không chơi được, có ai giúp em với

boyvodanh

Theo anh em nên xài bản Ngage nào ổn nhất? Bản mà anh up lên đây có đc ko? Em xài bản down từ trang chủ Nokia hay bị lỗi đó quá

Bạn thử dùng bản 1318 của mình đi xem có ổn định hơn ko

boyvodanh

em xài nokia 5320 sao lúc cài game n-gage bản trial thì chơi được màn hình nằm ngang mà khi cài full thì chỉ chơi được màn hình đứng, và cái game worm 2009 down về cài vào được nhưng khi vào game chọn bất kể mục chơi nhanh hay chơi chính đều bị văng ra báo lỗi error 805306377 dù đã cài secman nhưng vẫn không chơi được, có ai giúp em với

Mỗi máy ĐT đều bị lỗi 1 vài game ko chơi được tùy từng máy bạn ah