• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

NokiaN73

Giúp mình với!

Cho mình hỏi, file _Install N-gage.sisx_os9.1_9.2 cài vào memory phone hay la memory card vậy?
Chân thành cảm ơn.

boyvodanh

Cho mình hỏi, file _Install N-gage.sisx_os9.1_9.2 cài vào memory phone hay la memory card vậy?
Chân thành cảm ơn.

Cài vào đâu cũng được,tốt nhất bạn cài vào Card để cho bộ nhớ máy trống càng nhiều càng tốt,như thế chơi game sẽ mượt hơn

miami

Khi vào game có báo lỗi Unable to start games ( error 805306377 )
cài thêm SECMAN vào Phần Turn Plat.Security On chọn vào để chuyển sang
Turn Plat.Security Off sẻ không còn báo lỗi
mình vẫn bị cái lỗi này ai biết chỉ cho mình với ??? mình đã làm đúng như thế này mà vẫn bị báo lỗi

trunganh0412

Posted via Mobile Deviceai chi minh cach hack N gage cho N82 v31 voi.Minh lam nhu tren huong dan k duoc,cai Patch rack vao thi loi k vao Games duoc nua voi ca minh k install Secman duoc.May minh da hach bang HelloOX

boyvodanh

Posted via Mobile Deviceai chi minh cach hack N gage cho N82 v31 voi.Minh lam nhu tren huong dan k duoc,cai Patch rack vao thi loi k vao Games duoc nua voi ca minh k install Secman duoc.May minh da hach bang HelloOX

Hiện tại N82 Ver v31 ko hack được theo cách của mình đâu bạn ah..!!!

tidus_1111

ai chỉ giúp mình cách xóa ngage di. ngage của mình o ngoài menu ko phải o application. hic. minh ko thể xóa nó đc

Auto

ai chỉ giúp mình cách xóa ngage di. ngage của mình o ngoài menu ko phải o application. hic. minh ko thể xóa nó đc
Ngoài menu cũng xóa đc
Or vào app mng cũng...đc ^^
Posted via Mobile Device

tidus_1111

mình xóa ko dc ngage o ngoài menu. bạn cứ nói xóa dc thì chỉ mình đi. cứ nói thế mình đâu biết dc

Auto

mình xóa ko dc ngage o ngoài menu. bạn cứ nói xóa dc thì chỉ mình đi. cứ nói thế mình đâu biết dc
vậy thì bạn vô application rồi vào app mng rồi xóa là đc mà!
K lẽ trong đó k xóa đc luôn à ^^
Posted via Mobile Device

Auto

Posted via Mobile Device co ai chi minh cach cai full game cho N82 v31 k.Minh dung cach tren k duoc
Những game ở trên, game nào có ghi full là full
Khi cài dù có chữ trial nhưng nó đã full bạn à!
Posted via Mobile Device

trunganh0412

Những game ở trên, game nào có ghi full là full
Khi cài dù có chữ trial nhưng nó đã full bạn à!
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device ai bao ban vay,minh ai tro cau ca ve choi dc lv1 xog no doi dang ky ne,neu ma da full thj sao nguoi viet con fai chi cach hack o tren lam gj.Co ai dung N82 v31 hack Ngage duoc roj chi minh voj

nhoclovely26

Cho mình hỏi cách ha@ck N-GAGE dùng cho sym os 9.3 được ko các bạn , thấy hướng dẫn cho os 9.1 + 9.2 thôi
Thank các bạn nhiều

tidus_1111

mình đã vô app mng rồi. mà ko thấy ứng dụng ngage nào hết. sao mà xóa dc. mình ko bít nó có bị ẩn đi đâu ko nữa

doccosauhan

mình đã vô app mng rồi. mà ko thấy ứng dụng ngage nào hết. sao mà xóa dc. mình ko bít nó có bị ẩn đi đâu ko nữa
nếu vô app mng mà không có thì tớ đoán là!
icon bên ngoài là phần mềm mặc định của máy!nên trong app mng mới không có!nếu bạn đã cài N-gage 2.0 hoặc bất kỳ phần mềm hoặc game vào máy hoặc thẻ nhớ thì nhất định các file đó sẽ có trong app mng