• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

boyvodanh

Trích dẫn:
Nguyên văn bởi ziczac66
em dùng n958g em làm theo các bước như trên nhưng khi vô chỉ thấy các icoi games mờ đến đây tiến hành cài đặt thì bị đẩy vang ra. tất cả đều như vậy ,. bác nào biết giúp em với

Bạn đã cài patch_rack game chưa vậy,cài Patch rack game xong icon game sẽ sáng lên rồi nhấn vào incon và chơi thôi_nếu vẫn báo lỗi thì cho mình biết cụ thể là nó báo lỗi như thế nào nhé
nó nào có báo lổi gì chỉ vang ra thui

Bạn đang dùng bản install N-gage nào vậy,thử đổi bản khác xem có được ko

ht6868

Các bác oj taj sao dang choj game ngage bình thuong thì nó vang ra ngoàj e vaò laj ko dc. Ko bít taj sao nua? Cu thêt là e choj trò ONE thì nó vang ra.

boyvodanh

Các bác oj taj sao dang choj game ngage bình thuong thì nó vang ra ngoàj e vaò laj ko dc. Ko bít taj sao nua? Cu thêt là e choj trò ONE thì nó vang ra.

Bạn bị 1 game hay nhiều game
Thử cài lại bản install N-gage đè lên bản cũ xem có chơi được ko nhé

ziczac66

mình dã cai thành công 18 GAME N_GAGE cho N95_8G 31.0.015VÀ N81_8G. bạn nào chưa cài dc thì doaw theo chĩ dẫn trên . nhưng Bản install N-gage v1.10_1318_dành cho N95_N95 8G_N81_N81 8G_N82 bị lỗi tìm nơi khác doaw. cài N-gage v1.10_1318 va chạy dể tạo ra folder n_gage. dung x_flore copy lần lượt từng game 1 vào folder đó và install.. yeu cau :xóa hết nhửng gì liên quan toi n_gage trước khi cài . khi cài dược 1game máy hoi có chơi ko thì NO nhấn nút MENNU cho chạy ẩn . vào x_floer tiếp tục copy game tiếp vào thư mục n_gage và install.. cho tới hế game thì thui. tơi đây cài Patch dành cho Bản N-gage 1318 . bạn nào thích việt hóa thì giờ có thể cài . số đt nếu cần thắc mắc 0988279389. chúc các bạn thành công

boyvodanh

mình dã cai thành công 18 GAME N_GAGE cho N95_8G 31.0.015VÀ N81_8G. bạn nào chưa cài dc thì doaw theo chĩ dẫn trên . nhưng Bản install N-gage v1.10_1318_dành cho N95_N95 8G_N81_N81 8G_N82 bị lỗi tìm nơi khác doaw. cài N-gage v1.10_1318 va chạy dể tạo ra folder n_gage. dung x_flore copy lần lượt từng game 1 vào folder đó và install.. yeu cau :xóa hết nhửng gì liên quan toi n_gage trước khi cài . khi cài dược 1game máy hoi có chơi ko thì NO nhấn nút MENNU cho chạy ẩn . vào x_floer tiếp tục copy game tiếp vào thư mục n_gage và install.. cho tới hế game thì thui. tơi đây cài Patch dành cho Bản N-gage 1318 . bạn nào thích việt hóa thì giờ có thể cài . số đt nếu cần thắc mắc 0988279389. chúc các bạn thành công

Thấy bạn nói bản install N-gage 1318 bị lỗi mình vừa dowd thử vẫn dowd được bình thường_195 người đã dowd..Hic

conmanho

muốn khóc quá huhu cài thử 2 game đề ko chạy đc máy em n82 đã hack cài mọi bước đều nuột nà như bác đã chỉ dẫn như cài thử asphalt 3 vào cài xong bật lên nó báo close some applications and retry stating the game ( error 1000002) mặc dù chả bật ứng dụng nào khác máy cũng chả có ứng dụng chạy ngầm nào hết vì vừa fomat máy để hack reset lại máy thử bật lên vẫn vậy ... cài trò star war thì nó kêu exited with an error !!! phải làm sao đây em cài thử sec man vào chả thấy nó chạy gì cả hiz
mấy bạn cho mình hỏi.sao mình cài Patch_rack game là không vô được chơi game ngage nửa.mỏi lần vô là nó tự thoát ra.thank ...

mình cũng bị như 2 bạn này, lúc trước dùng N95 bản 30.0.015 cài N gate full chơi vô tư, nhưng hôm qua update lên 31.0.017 cài N gate mãi mà kô được, bác nào giúp em với.

boyvodanh

Nói thật là n82 or n95 ver mới khi hack game đều có vấn đề
Đền bây giờ vẫn chưa có cách giải quyết triệt đễ....! đành sory các bạn vậy

nhanotc

Nói thật là n82 or n95 ver mới khi hack game đều có vấn đề
Đền bây giờ vẫn chưa có cách giải quyết triệt đễ....! đành sory các bạn vậy

Bác nói thiếu rồi. không những ver mới mới bị đâu. Em đang dùng N82 ver20 mà cài đc phần mềm N-gage rùi. Nhưng mà khi vào chơi nó toàn báo lỗi và không chơi đc. Nản, chả bít làm thế nào cả

conmanho

hix, vậy là kô chơi được game n Gate rồi à, chán quá. N95 ma kô chơi được game thì vứt đi rồi :((
mà bác ziczac66 đã cài thành công rồi mà
mình dã cai thành công 18 GAME N_GAGE cho N95_8G 31.0.015VÀ N81_8G
bác giúp em với

tiuandi

tui cũng bó tay, cài ngage 1.10.1345, tải những game có patch thì cứ vào game là nó nhảy ra, cài game ko có patch thì có cái chơi được 1 lúc , cái ko chơi được và đều báo là exited with an error, rồi văng ra. tui xài n78 v20.149, hack ngon lành bằng helloox 1.03, chép cả installer.exe dành cho n78, tưởng chơi được ngage full, nhưng cũng ko được. nhưng mà lạ là worm world party tui cài bằng ngage thì ko chơi được nhưng cài bằng file .sis như ứng dụng bình thường thì chơi full(ko dùng ngage). ai bít chỉ giùm

thanhvh

tui cũng bó tay, cài ngage 1.10.1345, tải những game có patch thì cứ vào game là nó nhảy ra, cài game ko có patch thì có cái chơi được 1 lúc , cái ko chơi được và đều báo là exited with an error, rồi văng ra. tui xài n78 v20.149, hack ngon lành bằng helloox 1.03, chép cả installer.exe dành cho n78, tưởng chơi được ngage full, nhưng cũng ko được. nhưng mà lạ là worm world party tui cài bằng ngage thì ko chơi được nhưng cài bằng file .sis như ứng dụng bình thường thì chơi full(ko dùng ngage). ai bít chỉ giùm
Bạn "Disable Caps" trong Rompacher rồi chơi là không bị bung ra đâu. Vì mình thấy khi hack bằng HelloOX thì file open4all chạy tự động. Chúc bạn thành công

maxim7280

Mình cũng bị giống như Tiuandi. Cài games vào ok hết rồi. Chơi là báo lỗi, không sao chạy được. Nokia Ê63 hack bằng HelloOX, đã disable caps trong rompatch. Secman thì không sao chạy được, cứ kêu install lại hay reboot máy lại, đã thử install và reboot máy nhưng cũng không được. Mong bác nào bít chỉ dùm, thankssssss.

thanhvh

Mình cũng bị giống như Tiuandi. Cài games vào ok hết rồi. Chơi là báo lỗi, không sao chạy được. Nokia Ê63 hack bằng HelloOX, đã disable caps trong rompatch. Secman thì không sao chạy được, cứ kêu install lại hay reboot máy lại, đã thử install và reboot máy nhưng cũng không được. Mong bác nào bít chỉ dùm, thankssssss.

Bạn vào rompacher disable open4all đi là ok mà. Mình cũng từng bị như bạn nhưng bây giờ Ok rồi

iparmo

cho mình hỏi có cách nào để đổi acc khác chơi onl n-gage dc ko? Hình nhu 1 máy chỉ cho đk 1 acc kể cả khi format máy cài lại

gaogreen04

Mình cũng bị như bạn nhưng mình dùng N95 -8G.Cái này chỉ bị với n-gage 1.10.1345 còn thằng 1.10.1318 không bị.
Nếu dùng thằng 1345 thì Mình thử bằng cách này là là OK nè :
1 . Bạn cài N-gage
2. Cài các game mình thích. Khi mờ ra sẽ hiện Trial.
3. Cài bản Patch tương thích ( mình thì dùng bàn patch 82K).Thì sẽ mất các chữ trial

traihp9001

Well-Known Member
tốt nhất bạn nên dùng bản Ngagev1.10.1318 vì đây là bản ổn định nhất

traihp9001

Well-Known Member
cho mình hỏi có cách nào để đổi acc khác chơi onl n-gage dc ko? Hình nhu 1 máy chỉ cho đk 1 acc kể cả khi format máy cài lại

bạn vào phần n-gage setting để đổi (tất nhiên là bạn phải có nhìu acc đac đăng kí mới đổi đc)

boyvodanh

tốt nhất bạn nên dùng bản Ngagev1.10.1318 vì đây là bản ổn định nhất

Chính vì thế mình ko up bản 1345 mặc dù bản này đã có lâu rồi
Các bạn muốn cài đặt thành công thì cứ theo cách của mình mà làm_theo từng chi tiết nhé