• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck để cài game N-gage ko cần PC

azkaban3000

Tùy bạn thôi nếu ko chơi online thì chẳng cần hack làm gì.Mình toàn chơi online nên phải hack như vây mới được..giờ vietel có gói cước d50_mất 50k được dùng miễn phí 300M chả tội gì ko chơi online>>>đỉnh cao của game N-gage

Mấy gói cước mới của Viettel dùng được rồi hả bạn :-/ hồi mới có mình cài đi cài lại mất bao nhiêu tiền mà kô được, toàn báo service packet not available

huymanh90

cho mình hỏi làm sao để chuyển Turn Plat.Security On sang Turn Plat.Security Off.Mình vào mà không chuyển được

boyvodanh

cho mình hỏi làm sao để chuyển Turn Plat.Security On sang Turn Plat.Security Off.Mình vào mà không chuyển được

Như vậy là bạn chưa cài được Secman rồi,có 2 bản Secman 1.0 và 1.1 bạn thử cài bản còn lại xem được ko nhé

luanmax2

Mình đang xài N78.Cài Game N-gage rồi.Cài bản full.Nhưnng vô trong vẫn còn chữ trial.Cho mình hỏi :như zậy game đã full chưa.Hay mình phải làm sao nữa để game chơi full.Mình có chơi thử game Resident thì nó báo trial không có full.Phải làm sao các bạn.N78 mình hack rồi.

phuong98a

mình cài game fifa 09 xong đến đoạn chơi thì nó bảo lỗi chẳng hiểu tại sao các game khác cũng thế.( n82)

danny_guan

Bạn ơi Link cài chương trình N-Gage chết hết rồi. bạn up lại dùm dc ko.
Mình xài
N81
V 20.0.056

N82
V 30.0.019

THANKS rất nhiều

boyvodanh

Mình đang xài N78.Cài Game N-gage rồi.Cài bản full.Nhưnng vô trong vẫn còn chữ trial.Cho mình hỏi :như zậy game đã full chưa.Hay mình phải làm sao nữa để game chơi full.Mình có chơi thử game Resident thì nó báo trial không có full.Phải làm sao các bạn.N78 mình hack rồi.

Do N78 đã được trống hack nên patch_rack của mình ko có tác dụng

huubinh1987

Bao giờ mới có Asphal 4 full nhỉ có bác nào biết ko? tìm trên mạng toàn cái ko down đc , cho mình hỏi thêm là khi mình vào trang N-gage để download bản dùng thử về, khi down đc rồi nó ra cái file có đuôi .exe , mình copy nó vào mục N-gage trong thẻ nhớ, xong rồi rút cáp ra chạy chương trình Ngage nhưng ko thấy nó quét game mới, có bác nào biết ko giải thích giùm mình với, mình dùng 5700XM đã hack, cài thành công game Ngage và chạy vèo vèo :)

iparmo

Bao giờ mới có Asphal 4 full nhỉ có bác nào biết ko? tìm trên mạng toàn cái ko down đc , cho mình hỏi thêm là khi mình vào trang N-gage để download bản dùng thử về, khi down đc rồi nó ra cái file có đuôi .exe , mình copy nó vào mục N-gage trong thẻ nhớ, xong rồi rút cáp ra chạy chương trình Ngage nhưng ko thấy nó quét game mới, có bác nào biết ko giải thích giùm mình với, mình dùng 5700XM đã hack, cài thành công game Ngage và chạy vèo vèo :)

game tải từ n-gage về đuôi exe mình phải chạy trên pc bằng cách nhấp kép vào có thể chọn lưu trên pc hoặc mobile. sau khi chạy xong game sẽ co đuôi n-gage.

sony

Mình chơi trò Space Impact đến stage 2 toàn bị bật ra báo lỗi thế này , có phải không phải bản full không :-s

boyvodanh

Mình chơi trò Space Impact đến stage 2 toàn bị bật ra báo lỗi thế này , có phải không phải bản full không :-s

Game của mình đều full đã được chơi tốt trên nhiều máy
Bạn bị lỗi 1 game hay game nào cũng vậy

sony

Đa số game mình đều bị lỗi :( , có mỗi trò Dogz gì thì chơi được tí tí , không biết do lỗi hack phone hay hack game N Gage nữa , ai chỉ giúp với :(( . Ví dụ trò câu cá mình câu được cái gì ấn vào Keep 1 cái là out game ra ngoài NGage menu luôn, nó báo lỗi khỉ gió gì không biết nữa :-<

i_love_baby387

Đa số game mình đều bị lỗi :( , có mỗi trò Dogz gì thì chơi được tí tí , không biết do lỗi hack phone hay hack game N Gage nữa , ai chỉ giúp với :(( . Ví dụ trò câu cá mình câu được cái gì ấn vào Keep 1 cái là out game ra ngoài NGage menu luôn, nó báo lỗi khỉ gió gì không biết nữa :-<

Bạn thử chỉnh on, off trong secman hoặc disable or apply trong Rompatcher xem được không:|

giadaiminh

sao mình cài cái file n-gage.sisx đầu tiên mà nó báo ko thể cài đặt vậy bạn?