• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone không cần nạp lại firmware (Chi tiết tại bài #45_Tr 5)

Status
Không mở trả lời sau này.

locthuyforever

Chân thành cảm ơn chủ thớt, mình đã thịt xong con C5 chưa đầy 5 phút! Lúc trước hack bằng Phonix mất hơn 30 phút mà hồi hộp sợ dead phone, lần này thì quá hạnh phúc:D, cảm ơn chủ thớt 1 ngàn lần!

kimcy1992

Member
cái này có lâu rùi mà, mà vẫn phải xin key và cer, giờ thì xin key & cer thì khó , hii.Hình ảnh bạn ới

thuannghia

Hack C5-00

1. Sign CertHack_Installer với key/cer máy của bạn.
2. cài đặt CertUpdater
3. cài đặt CertHack_Installer đã sign ở bước 1
4. chạy phần mềm HackIt! trong phần ứng dụng
chương trình sẽ cài đặt FileBrowser cho HĐH S^3 và RomPatcher cho các HĐH khác.
nó cũng sẽ copy file installserver cho 9.4 and S^3 phone

Nếu có lỗi thì hãy reboot phone và chạy lại hackit!
sau khi hack xong bạn có thể xóa hackIt! dc rồi.
Enjoy!
DOWNLOAD V1.1

Chào bạn,
Mình đã hack thành công C5-00 bằng phương pháp này, cảm ơn bạn rất nhiều

Haivan74

Trời ơi bây giờ xin cer và key khó hơn lên trời các bác ơi . Ai biết xin ở đâu chỉ giúp với

giangsoft4

anh oi! CertHack_Installer em singn bằng cer va key mà em nhờ anh bin lấy hôm trươc đó ạ! singn xong cài no cứ báo lỗi! file CertHack_Installer nay co file nao ma da singn rùi ko ah anh! giup em voi! cach hack này em hack thành cong con e71 510.21.009 nhung do la cer và key lay từ opda trước ngày 24/06 anh ah! giờ em mún hack c5 theo phương pháp của anh! giúp em voi ah!

Trunghuy90

anh oi! CertHack_Installer em singn bằng cer va key mà em nhờ anh bin lấy hôm trươc đó ạ! singn xong cài no cứ báo lỗi! file CertHack_Installer nay co file nao ma da singn rùi ko ah anh! giup em voi! cach hack này em hack thành cong con e71 510.21.009 nhung do la cer và key lay từ opda trước ngày 24/06 anh ah! giờ em mún hack c5 theo phương pháp của anh! giúp em voi ah!
cái này chỉ có thể sign đc bằng key và cer đã lấy từ opda thôi. Còn lấy từ anh binladen thì không thể nha bạn!

Trunghuy90

giờ khó xin key cer như vậy bác đưa chủ đề này làm gì hả, dùng hello carbi đi
Uk. Mình sẽ khóa chủ đề này tại đây!
Lý do: Topic không còn khả năng trong việc hack vs k@y và cer mới nữa!

Status
Không mở trả lời sau này.