• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone s60v3, v5, symbian^3, anna, belle

Zkedautinhz1

4. Truy cập Anti-Virus, vào Options - Quarantine list
mình vào đây đâu có thấy như bước 5 đâu nó không có file nào hết bạn ơi :(:)(:)(:)(:)((

5. Chọn mark/unmark, bạn chọn mark all nhé (chọn cái này ở đâu trong Anti-Virus vậy bạn)
Tải ảnh gốc
6. Tiếp tục Options - Restore at all files
Tải ảnh gốc
Tải ảnh gốc
7. Tắt Anti-Virus rồi vào App. managerxóa nó.
Tải ảnh gốc
8. Cài RomPatcher http://www.box.net/shared/ymgq33ff6vjr6x0hib4o
Tải ảnh gốc
9. Truy cập RomPatcher và apply các patch:
- Open4all (Đối với S60v3 FP1chỉ xanh được cái này thôi)
- Installserver RP (từ dòng FP2,S60V5,S^3 Nếu thấy nó màu đỏ thì Chú Ý bước 10 )
Nếu cần hãy Add to auto.
Tải ảnh gốc
10. Sau đó chép installserver.exe phù hợp với máy mình ở Đây cho vào C/sys/bin
http://www.box.net/shared/ro7f0jl45kes1y3eeb06

hãy chú ý bước 1

trinhthemanh

đã làm đến bước 9. Lạ là ko hiểu sao cái Installserver RP+ ko bật đc(dấu nhân màu đỏ).làm sang bước 10.đã chép file *.exe cho FP1 vào thư mục c/sys/bin... Sau đó out ra và bật Installserver RP+,vẫn ko đc... Và kết quả,bây giờ cài cái jì nó cũng báo ''tập tin lỗi''.... Mình dùng e71

Zkedautinhz1

đã làm đến bước 9. Lạ là ko hiểu sao cái Installserver RP+ ko bật đc(dấu nhân màu đỏ).làm sang bước 10.đã chép file *.exe cho FP1 vào thư mục c/sys/bin... Sau đó out ra và bật Installserver RP+,vẫn ko đc... Và kết quả,bây giờ cài cái jì nó cũng báo ''tập tin lỗi''.... Mình dùng e71

bạn hãy bỏ file intallsever.exe đó đi rồi thử với file khác xem sao

foreverxx

Mình mới mua con Nokia c5-06 đã làm theo bài hướng dẫn này, thành công liền. và đã cài được một số PM cần xài. cám ơn Zkedautinhz1 nhiều thật nhiều lắm.

Giờ mình muốn xin 1 phần mềm nhắn tin hiện lên màn hình nhưng không biết vào đâu để xin, mong có bạn nào biết chỉ đường dẫn đến cho mình xin nhé cám ơn rất nhiều.
À mình có dùng Studio.SmsOne.v1.31 nhung nó vẫn bị Trial.

Zkedautinhz1

Mình mới mua con Nokia c5-06 đã làm theo bài hướng dẫn này, thành công liền. và đã cài được một số PM cần xài. cám ơn Zkedautinhz1 nhiều thật nhiều lắm.

Giờ mình muốn xin 1 phần mềm nhắn tin hiện lên màn hình nhưng không biết vào đâu để xin, mong có bạn nào biết chỉ đường dẫn đến cho mình xin nhé cám ơn rất nhiều.
À mình có dùng Studio.SmsOne.v1.31 nhung nó vẫn bị Trial.

không hiểu ý bạn muốn phần mềm thế nào nhưng hãy thử cái freeisms xem

xsamxungx

máy mình nó báo \sys\bin\patcher. LDD not found và cài xplore nó báo chứng chỉ hết hạn mặc dù mình xài bản dùng cho máy chưa hack please help me máy mình n85

Zkedautinhz1

máy mình nó báo \sys\bin\patcher. LDD not found và cài xplore nó báo chứng chỉ hết hạn mặc dù mình xài bản dùng cho máy chưa hack please help me máy mình n85

lỗi thứ nhất là do bạn chưa làm xong bước 1 , báo chứng chỉ hết hạn thì bạn hãy thay đổi lại thời gian của điện thoại xem .

0986212555

bạn làm sai bước đầu nên máy báo thế.xplore down bản đính kèm ở trên dành cho máy chưa háck.vào xplore gjải nén tmquarantine.bấm gjải nén tới C ik.sẽ có C/tmquarantjne rùi làm các bước kh theo hướng dẫn.chúc bạn thành công

xsamxungx

làm k dc vì thời gian thay đổi ntn vì để ngày 13/2/2012 mà nó cứ báo chứng chỉ hết hạn chắc máy có vấn đề rồi hay sao chả bít

xsamxungx

cho hỏi có cách nào up lại FW k nhỉ lỡ format 4 ngón rùi mà máy nó như bị điên chậm rì k như lúc đầu

xsamxungx

mình format cả hai ấy chứ k hiểu tại sao nó vào thẻ lắc như điên có khi treo luôn máy

bemeolovepethuy

.:: Đai Sứ Offline ::.
mình format cả hai ấy chứ k hiểu tại sao nó vào thẻ lắc như điên có khi treo luôn máy

tuỳ máy mà up FW lại bác ạ. cách đơn giản nhất là tải nokia updet trên trang nokia.com.vn click vào phần hỗ trợ nhìn xuống mấy dưới mấy cái điện thoại có cái để tải nó về nghiên cứu về rui múc.nêu ko thì xài phonenix mà múc.nếu mún sài phonenix thì qua S60v3 việt hoá dòng đầu tiên có chữ bác tự tìm nhá