• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone Symbian S60v3 đơn giản với Norton Symbian H@ck

hunglove1

Makimlien cho mình hỏi máy mình muốn hack vĩnh viễn khi vao X-plore chep file installseve.exe thi máy hiển thị tới 4 ổ C (bộ nhớ máy) D ( Ram) E ( thẻ nhớ) Z (Rom)
C: (free 42.3MB / 54.6MB)
D: (free 6MB /6MB)
E: (thẻ)
Z: (free 0KB / 0KB)
Vậy chép vào ổ nào dzạ ?
không có ổ Y thì không cần phải chép nữa đâu bạn ạ.nhưng máy nào có ổ ý thì mới phải cop thôi.trong trường hợp bạn 4mart thì bạn hack lại từ đầu như chủ toppic thôi.

kekeomocau

mình fomat hết = cả 2 cách, nhưng khi cài xong cai notron virus thì vào nó bị gạch chéo và không làm được theo cách của bạn, vậy mình phải làm sao hả bạn. Chỉ cài được chứ không làm ji được cả?

MaKimLien

Member
mình fomat hết = cả 2 cách, nhưng khi cài xong cai notron virus thì vào nó bị gạch chéo và không làm được theo cách của bạn, vậy mình phải làm sao hả bạn. Chỉ cài được chứ không làm ji được cả?
Vậy thì máy bạn không có duyên với cách này rồi. Hãy thử cách khác xem. Chúc thành công !

thuyls12

RomPatcherPlus v2.3 LeftupRoot Signed.sisx e tải về máy thì có thông báo là "RomPatcher không hỗ trợ". giúp e với

luckyluck0

ban oi. sao minh restore file trong Quarantine list thi máy báo restore fail : File already exists. là thế nào vậy

binhtroc

vẫn chưa hack dc máy nokia e 63.fw 510.21.010
seri: 357 397 044 707 080
minh đã làm đủ các cách rồi vẫn báo lỗi chứng chỉ: mong các bác chỉ giúp
Cám ơn !

Zkedautinhz1

Mình có bộ cung cụ hack rất tốt, test trên n82, c7(symbian anna) không quá 2 phút không cần cer, key không động đến pc . Ai thấy khó khăn về hack muốn thử phương pháp này mình sẽ up lên

0986212555

Mình có bộ cung cụ hack rất tốt, test trên n82, c7(symbian anna) không quá 2 phút không cần cer, key không động đến pc . Ai thấy khó khăn về hack muốn thử phương pháp này mình sẽ up lên

ban up len cho ae dj.mjnh co con e6ma lam mai chang dc

blackpetal

Mình cài norton security thì nó bắt phải đăng kí bạn ơi.Chổ auto protect là off,không biết làm sao luôn.hix,mong các bác tận tình giúp đỡ mình.Mình dùng E71

zajhp

các bác ơi giúp e với. E vào quarantine list nhưng không hiện ra file hack. E đang dùng e72