• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

H@ck phone Symbian S60v3 đơn giản với Norton Symbian H@ck

thangku1989

Mình cài xong bước 1 nhưng đến khi cài rompatcher vẫn báo chứng chỉ lỗi
Mình đang dùng e52

anhphu18

Mình cài xong bước 1 nhưng đến khi cài rompatcher vẫn báo chứng chỉ lỗi
Mình đang dùng e52

bạn coi lại file RP nha, có thể bạn down RP không đúng, bạn kiếm bản RP khác xem sao
p/s: hack thành công với cách hack này, thanks pro nhiều

trinhthemanh

trong phần Quarantine list mình ko Restore file hack đc.thế là Mình delete luôn cái file hack.rồi ko cài đc jif nữa luôn... Ko hiểu thế nào đây? Ai bị như mình chỉ giùm mình nhé.

tuantu90

Bạn ơi sao cài NortonSymbianHack.sisx vào nó báo Chứnng chỉ hết hạn là sao?Đây là bản dành cho máy signed rồi mà.

anhcaoxs

anh tocpic oi???? máy C5.00.2 co hack dc bang diet virut nhu may c5 00 va neu hack duoc thi có giong với cach hack tren ko

zajhp

e cài ko cài được rompatcher 2.3 e tải bản 3.1 về thì cài được nhưng vào thì nó thông báo sys/bin/patcher*.LDD not found! -> ok -> vào trong đánh dấu thì ra 2 dấu x đỏ. Bác nào zúp e zải quyết với

anhphu18

Bạn ơi sao cài NortonSymbianHack.sisx vào nó báo Chứnng chỉ hết hạn là sao?Đây là bản dành cho máy signed rồi mà.
bạn vào phần công cụ->cài đặt-> ứng dụng-> quản lý ứng dụng-> cài đặt phần mềm -> tất cả
e cài ko cài được rompatcher 2.3 e tải bản 3.1 về thì cài được nhưng vào thì nó thông báo sys/bin/patcher*.LDD not found! -> ok -> vào trong đánh dấu thì ra 2 dấu x đỏ. Bác nào zúp e zải quyết với
vậy là bạn restore ko thành công rồi, bạn cài lại norton hoặc bạn lên google tìm bộ Drweb với bộ dll của nó để thử lai nghen

zajhp

thử kiểu gì hả bác. Bác hướg dẫn cho em kái
lần đầu e dùng nên ko biết

roman1102

bạn ơi mình vào norton => tùy chọn => antivirus=> quarantine list xuất hiện file hack Hack.CODerus.....=> tùy chọn => restore=> chọn có thjf nó báo thất bại. với lại cài đặt RomPatcherPlus v2.3 LeftupRoot Signed.sisx thjf máy báo k hỗ trợ dạng tập tin :((

anhngaa1

bạn ơi sao tớ vào antivirut mà có dấu x ở chỗ antivirut?

Lại thêm 1 cách hackphone nữa với lỗ hổng của phần mềm diệt virus với việc xem các file hack chứa autopatch của ROMpatch như 1 virut và dùng chức năng kiểm dịch đưa chúng vào C/sys/bin. Với cách hack này. Mình lại tiếp tục test okê trên X6 và C5-00
Đầu tiên các bạn tải NortonSymbianHack.sisx và RomPatcherPlus v2.3 LeftupRoot Signed.sisx về lưu vào máy của mình
Tải về NortonSymbianHack.sisx

duvuthacu261

mấy bác cho mình hỏi tí :d
Mình dùng N95. Ngày trước mình hack bằng cách này ok. Nhưng mình mới mua thẻ nhớ mới, mình xóa đi cài lại thì nó bắt update lic, update toàn not found, k hack đc. Mình thử mọi cách hack khác đều k đc sau khi xóa norton đi. Hixhix, ai biết khắc phục giúp mình với :((. Mình k mún 4mat lại máy :(

Zkedautinhz1

mấy bác cho mình hỏi tí :d
Mình dùng N95. Ngày trước mình hack bằng cách này ok. Nhưng mình mới mua thẻ nhớ mới, mình xóa đi cài lại thì nó bắt update lic, update toàn not found, k hack đc. Mình thử mọi cách hack khác đều k đc sau khi xóa norton đi. Hixhix, ai biết khắc phục giúp mình với :((. Mình k mún 4mat lại máy :(

http://www.pdaviet.net/showthread.php?182280-Hack-phone-s60v3-v5-symbian-3-anna-belle

phongkv2

cảm ơn bạn rất nhiều!t đã hack thành công con n96_1 bằng cách của bạn.cảm ơn bạn nha.chúc bạn gặp nhiều may nắm!